Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya kupinga ushindi wa JJ Mnyika itaanza muda si mrefu hapa mahakama ya kazi (hapa Akiba)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lua, Mar 21, 2012.

  1. L

    Lua JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ile kesi iliyofunguliwa na mgombea aliyeshindwa kwenye kiti cha ubunge jimbo la Ubungo Hawa Ng'humbi inatarajiwa kuanza muda si mrefu.Leo anatarajiwa kupandashahidi wa kwanza kwa upande wa mashtaka ambaye ni mgombea aliyeshindwa.....Kwa updates zaidi tutawajulisha mara tu mahojiano yatakapoanza.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    asante kwa taarifa..
     
  3. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante tunasubiria
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [h=2]hapa mahakama ya kazi (hapa akiba)[/h]
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Duh ushindi wa Mnyika nao kumbe ulipingwa mahakamani? Ningetamani kuona upande wa mlalamikaji unalalamikia nini kwenye ushindi ule.

    Mkuu kesi inafanyika mahakama ya kazi au ni wameamua tu kutumia hilo jengo?
     
  6. n

    ngoto New Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwa nini ccm ikishindwa wnakwenda mahakamani hata arusha. msiogope wanahakati wetu kwn
    mapinduzi ni muda mrefu na mtshinda kesi
     
  7. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mkuu Kimbunga, hii yote ni unafiki na kutoamini Mungu kama sharti la kuwa mwana ccm lilivyo.

    Ndio maana Wakenya wanatudharau!

     
  8. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Al za bect Mnyika
     
  9. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Masikini Hawa. Hata uchaguzi ukirudiwa John atashinda tena kwa kishindo kikubwa zaidi. Tunaangalia.
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mungu yupo upande wa Mnyika
     
  11. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mbona nasikia imeahirishwa? nasikia huyo shahidi wa kwanza hajatokea. kama inaendelea tunaomba utupe updates.
     
  12. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,713
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi Hawa Ng'humbi ni yule mama aliyekasirika kwenye mdahalo alipoulizwa kauza nyumba? Anadhani ubunge angeuweza?
    Hizi kesi za CCM nazo zinatia kichefuchefu.
     
  13. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Naam huyu ndiye.
     
  14. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ng'mbi maana yake panzi,huyu mama ana kichwa cha panzi
     
  15. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbona kisheria Mahakama ya kazi haina uwezo au Mamlaka ya kusikiliza kesi za uchaguzi hii vp?
     
  16. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,713
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama imeahirishwa Mwanyika asipoteze muda, aende Arumeru Mashariki ili akamwage sera kwenye kampeni ya uchaguzi mdogo.
     
  17. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    CCM wanafikiri kijeshi. Haya yanafanyika si kwa lengo la kupata ushindi katika jimbo la Ubungo. Wanachofanya ni kutibua utulivu katika chama pinzani ili kupata ushindi katika maeneo zaidi ya moja.

    Ukitibua FOCUS ya fikra katika intelligencia ya chama, unawaweka katika weaker position kutokana na kushindwa kuwa rational.

    Rafiki mmoja alisema hivi (na hii ndiyo agenda ya CCM): Mtu akienda kondeni kutengeneza mfereji wa kuondoa maji kwenye shamba la kondeni kwa kuogopa maji kuozesha mazao, lakini wakijitokeza mamba ndani ya yale maji, kwa vyovyote vile vita itageuka. Badala ya kuondoa maji kondeni, sasa vita itakuwa na kutetea uhai, na adui atakuwa mamba--siyo maji. Hilo ndilo CCM inafanya--kubadili focus.

    Dawa? Mbinu hizo hizo walizojifunza Bulgaria, Hungary, China na Urusi ndo zitumike kuwakabili.





     
  18. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo la wana siasa wa kwetu hawako kwa ajili ya wananchi wapo kimaslahi zaidi,HAWA ng'humbi aliomba kura wananchi wakamtosa kwani ni lazima awe mbunge?
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Ndiye huyohuyo dada wa Jenerali SHIMBO
     
  20. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Haaa .... Dada ake nani? hii ni hatari kwa taifa.


     
Loading...