Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya kupinga ubunge wa Mnyika kuendelea kesho tarehe 27

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Serayamajimbo, Apr 26, 2012.

  1. S

    Serayamajimbo Senior Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesho tarehe 27 Aprili kesi ya kupinga ushindi wa Mnyika katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2010 inaendelea. Najiandaa kuwepo niwajulishe kitakachotokea.

    Serayamajimbo
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Wananchi tutakuwa kazini so hatuna mda wa kufatilia kesi za wachaga.
     
  3. M

    Mr.kibulala Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua kazi ww?acha umama kuku.
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    upuuzi!?
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Umebanwa na mavi nenda chooni usije ukajaza mavi kwenye chupi!

    Watu wapumbavu kama nyie ni wakuhurumiwa, mnahitaji kufanyiwa maombi
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mkuu mungi bwana asifiwe! Ni makosa makubwa kufatilia kesi za fisadi wa ruzuku mnyika
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    kweli dada hauna huruma hata kwa watoto uliowazaa mwenyewe?
     
  8. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Pepe mbona unatujazia saver bure unafanyakazi mabatini au unafanyia wapi hiyo kazi?
     
  9. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    heshima kwako mkuu! Nia yangu humu jamvini ni kupinga wale wote wanaofisadi kodi zetu kupitia ruzuku na sehemu nyingine, pia usipende kuwaamini sna wachaga kwani mm ninawajua vizuri na ukitaka kuoamini niyasemayo we fatilia tu sera ya majimbo ambayo wanataka waiendeleze miji yao ya moshi na arusha alafu na kuacha sehemu ambazo hazina rasilimali kama tabora ziwe masikini.
     
  10. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mama ni wewe unayekwenda kupoteza muda mahakamani kwa kuwa huna kazi, ukirudi nyumbani unamgombeza mama yako akupe ugali, kula kulala mna tabu nyie.
     
  11. S

    SAGJOV New Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kosa lako bali uvivu wa kufiri. Unajua Mnyika ni pasua bongo pale mjengoni ndo maana magamba at work. Tanzania sio ya ukabila wala udini. Plse try something smarter.
     
  12. J

    J.o.s.e.p.h Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ng'ombe j.i.k.e wewe.
     
  13. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ruzuku gani hizo?
    sera ya majimbo: Unafahamu kwamba tabora ni moja kati ya mikoa inayoongoza kwa kuwa na machimbo mengi hapa tz? kuna migodi kama 18 hivi pale tabora. Maana ya kuwa na majimbo si kwamba kila mkoa utakuwa jimbo! ebo
     
  14. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mgodi tabora ni igunga na nzega tena ambapo yamebakia mashimo 2 so ni vyema hawa wachaga wa chadema waache ubaguzi wao.
     
  15. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Pepe heshima kwako pia usiwe kama bahari anaponda azimio wakati enzi za azimio yeye aliweza soma, kuhusu sera ya majimbo labda huja soma vizuri ebu omba wanaoifahamu wakuelezee au wakuwekee hapa jamvini vinginevyo utakuwa na chuki binafsi. labda mimi niweke wazi mimi sio cdm wala ccm ila nipo mwl forum, hivyo usiwe na chuki kwa kua umesikia wenzio wakema hivyo adios
     
Loading...