Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya kupinga matokeo ya uchaguzi Sumbawanga mjini!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gwaks makono, Apr 30, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. G

    Gwaks makono Senior Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbunge wa sumbawanga mjini ubunge wake kutenguliwa kama godbles lema! hukumu ya kesi ni leo,.
     
  2. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,922
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Magamba washindwe walegehe
     
  3. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hukumu haijaanza kusomwa, watu ni wengi eneo la mahakama kuu na mitaa inayoelekea huko. Vijana ni wengi sana. Hakuna fununu nani kashinda. Njia kuelekea mahakama kuu zimefungwa kwa magari ya raia, isipokuwa kwa maaskari. Hali ni tulivu sana!
     
  4. BJBM

    BJBM JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 478
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    tupe update zaid.
     
  5. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Majukumu mengi yamenibana. Tutajazia pale panapohitajika. Siku njema.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...