Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya kupinga matokeo ya ubunge wa Tarime mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mhalisi, Mar 14, 2012.

  1. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wadau nakumbuka mara baada ya kuisha kwa uchaguzi mkuu wa mwaka 2010, aliyekuwa mgombea ubunge wa jimbo la tarime mjini kupitia chadema, ndugu mwita mwikabe waitara alifungua kesi ya kupinga ushindi wa ubunge wa ndugu nyambari nyangwine. Kwa muda mrefu sasa sijajua maendeleo ya kesi hii. Yeyote mwenye taarifa juu ya kesi hii naomba atujuze.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wewe ndiye uliyepost unatakaje taarifa kwetu?
    Unakurupuka kuanzisha post kumbe mweupe!
     
  3. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ile ilikuwa ni danganya toto wakati kada huyo wa zamani wa chama cha mapinduzi aliuza hilo jimbo kwa tyson akishirikiana na esther matiko na mwenyekiti wa chadema taifa naye alipata mgawo wake na ndiyo maana wapiganji wote akiwemo heche walikimbilia hai, pia kuna mtu mmoja ni marehemu alisema ndani ya kamati kuu ya chadema kumpitisha waitara kugombea tarime ni kuuza jimbo , nasikia mweneykiti alijibu potelea mabli hata wakilipoteza powa tu
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unataka kusema MBOWE alipokea mgawo na kwamba alimpinga REGIA MTEMA?
     
  5. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,213
    Likes Received: 1,435
    Trophy Points: 280
    mbowe hana njaa hizo ulizo nazo wewe acheni kuchafulia watu majina!!!
     
  6. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Mkuu hakuna Jimbo linaloitwa Tarime Mjini wala Tarime Vijijini. Tunaomba ukajipange upya.
     
  7. M

    Malova JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kaulize mahakamani
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anayeonge ana umbea tu , Tumuulize vizuri Mweneyekiti wa Baraza la wazee Chadema. Mie aliniambia kuwa kushinda Tarime ni lazima Yule Mbunge aliyekimbilia CUF arudi chadema
     
Loading...