Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya kupinga matokeo ushindi wa mbunge wa Ilemela, Tundu Lissu awa mbogo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by don-oba, Mar 1, 2012.

  1. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Katika kesi iliyoanza jana kupinga matokeo ya ushindi wa mbunge wa ilemela, mahakama kuu ya kanda ya mwanza imeanza kumsikiliza shahidi Beatus Martin Madenge wa upande wa walalamikaji. Shahidi huyo aliyakataa maelezo aliyoyatoa katika hati ya mashtaka.

    LISSU: Tuthibitishie hii ni sahihi yako-anamwonesha hati ya mashtaka.

    SHAHIDI: ndio.

    WAKILI: Sasa kwanini unayakataa maelezo uliyoyatoa?

    SHAHIDI: kimya.

    LISSU: Hati hii inaonesha ulikiri kupiga kura oct 31 2010 hapa unakataa.

    SHAHIDI: sikupiga kura, nilizuiwa na vijana km 200 wa chadema.

    LISSU: Kwanini Diallo hajafungua kesi, eleza endapo umepewa pesa au ulikua mgombea mwenza?.

    SHAHIDI: Sikupewa pesa wala sikuwa mgombea mwenza.

    LISSU: unaufahamu usemi, pilipili usiyoila wewe ikuwashie nini?.

    SHAHIDI: kimya.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    habari iko nusu mno... malizia habari ili iwe nzuri zaidi
     
  3. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    Lissu kiboko....!!!
     
  4. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu natumia simu, niko njiani naelekea kwangu nikifika nitatoa stori yote.
     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,441
    Trophy Points: 280
    laiti chadema ingekua na majembe matatu dizaini ya lisu tungekua mbali sana.nawaomba chadema watafute mejembe mengine dizaini ya lisu .bravo lisu
     
  6. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Don-Oba asante kwa taarifa uliyotupa. Uko makini, pia inapenfza ku-share nasi kile ulichosikia.

    Nasubiri sehemu iliyobaki... inanikumbusha maswali ya Advoc. Lakha
     
  7. MZEE WA ROCK

    MZEE WA ROCK JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kaka malizia hiyo story, ila lissu noma weweeee
     
  8. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa ni hatari, ule usemi Wa bora Slaa awe rais kuliko Tundu Lissu kuwa Mbunge ulishatimia kitambo
     
  9. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Huyu Gwiji wa Sheria yu wapi jamani?
     
  10. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mhm, hiyo ni noma mwanangu
     
  11. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakunaga kama lissu.....! Magambani kumpata wa aina ya lissu ni mpaka tondogo...! Bg up kamanda TL.
     
  12. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jitahidi umalizie kwani kuna vitu tumevikosa Du! shahidi kapiga kura kwenye hati ya kiapo, mahakamani anatosa!
     
  13. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Dah, umenikumbusha mbali advoc. lakha kwenye kesi ya uhaini. ilikuwa burdani sana kuisoma.
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu tunasubiri, more updates
     
  15. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..............hujafika tu nyumbani toka jana aise
     
  16. 1

    19don JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    aah mkuu lete updates tunasubili
     
  17. ngamiamzee

    ngamiamzee JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatakimbia sasa hivi huyu kimbelembele tu wewe hayakuhusu dialo ana
    watoto wake akipokea mshahara ni wake wewe inakuhusu nini ????????
     
  18. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kina Hamza,Michael,Ben wako busy na kusimamia mali za baba yao(Diallo) na kupata elimu pia wewe unahangaika na mahakama
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mh!! Ni kama mleta thread umekuza jambo saaaaanaaa wakti haliko hivyo...sasa hapo umbogo upo wapi? Mbona haya ni maswali ya kawaida sana kwa wanasheria? Labda kama ulikuwepo mahakamani kwa hiyo uliona emotional feeling za Tundu Lissu...otherwise sioni huo umbogo hapo...
     
Loading...