Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya kupinga matokeo Arusha mjini, yaendelea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nanyaro Ephata, Feb 10, 2012.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Wakuu
    Kesi ya kupinga matokeo ya Ubunge Arusha mjini imeanza kusikilizwa,baada ya kujitoa kwa Jaji Aloyce Mujuluzi.Jana upande wa mashtaka ulianza kutoa ushahidi,ambapo shahidi wa kwanza Musa Nkangaa,aliieleza Mahakama kuwa Mbunge wa Arusha mjini Godbless Lema,aliwataka wapiga kura kutomchagua Batilda Burian,kwa kuwa eti ni Al qaeda.
    Mahojiano yalikuwa hivi..
    1.shahidi.Mh Mbunge wakati wa kampeni kwenye mkutano Terat,aliwaambia wapiga kura wasimchague Batilda Burian,maana ni Al qaeda
    2.Wakili wa utetezi..Unawafahamu Al qaeda?
    3.Shahidi.Ndio nawafahamu,ni Mtu yeyote anayefunga kitambaa kichwani
    4.Wakili wa utetezi..Je masista nao ni Al qaeda?
    5.Shahidi.Ndio ni Al qaeda,kwa kuwa nao masista wanafunga vitambaa kichwani
    Shahidi Musa Nkangaa ataendelea na ushahidi wake leo,nitaendelea kuwajuza kitakachojiri
     
  2. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Du huyu shahidi ni timamu kweli? Au siku hizi vichaa wanaruhusiwa kutoa ushahidi!!
     
  3. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hA HA HA HA!! ... hapo prosecution imechemsha.
     
  4. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh!Kazi kweli kweli,Masista nao ni el qaida?Haya sasa matusi.
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hahahahaaaaah AlQuada huyu hapa

    [​IMG]
     
  6. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kazi kweli kweli yaani kumtambua al quida ni kwa kuvaa kitambaa kichwani? Na sio kwa kufanya ugaidi? Basi naona uelewa wake ni finyu hastahili kuwa shahidi kwa sababu namharibia anaye mtetea.
     
  7. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa kama Al-qaida wanafunga vitambaa kichwani anachompinga Lema ni nini?
    manake Batilda Burian hufunga kitambaa kichwani.Hivyo ni al-qaida.
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hii ni chakula ya baba mwanaasha!
     
  9. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ahsante Nanyaro endelea kutuupdate tulio mbali na mahakama, ila shahidi huyu uelewa wake ni mdogo sana sijui anamsaidia vipi anaemshuhudia.
     
  10. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa huyo ndio shaidi gani?ni timamu kweli huyo?serikali ndio maana uwa wanashindwa kesi nyingi sana!yaani nafikiri hata wakili mwenyewe alikua anajichekea kimoyomoyo tu
     
  11. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Baba mwenyewe ni wa visasi Lema ajitahadhali kama atashinda kesi hii mahakamani wanaweza Kummwakyembenize!
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Upande wa uteteze wamuulize huyo shahidi yafuatayo:
    - je wananchi wa Arusha hasa wapiga kura wana akili timamu?
    - Je wapiga kura wa Arusha wana uwezo wa kuamua kumchagua mtu bila ya kufuata maelekezo ya mtu yoyote?
    - Je, ni kweli wananchi wa Arusha walimchagua Lema kwa sababu tu waliambiwa kuwa Batilta ni Al-Qaeda?
     
  13. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,654
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Duh, kazi ipo
     
  14. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    huyu mshahidi anatokea wapi hembu jaribu kuuliza au kabla hajafika hapo alipitia Matejoo kunywa kachasu(gongo)
     
  15. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,844
    Likes Received: 3,009
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako E Nanyaro.

    Tafadhali wakati wa kutujuza kinachoendelea mahakamani weka ushabiki pembeni usiwe kama yule rafiki yako Lema akibanwa we sema tu.Nje ya kesi ya Lema vipi mbona mgogoro wa mtaro wa maji Makao mapya umekushinda unajua hicho ndiyo kipimo cha uongozi wako ?.
     
  16. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Ngongo,naripoti kile kinachojiri mahakamani,ukiona ni ushabiki shauri yako,ila niliyoeleza ndio shahidi Musa Nkanga kaeleza mahakama
    Swala la mtaro wa maji machafu,makao mapya sehemu gani?
     
  17. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona unachanganya mambo mara kesi mara mtaro? Mtu mzima ovyooo.
     
  18. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Kesi imeanza,na Jaji amemkumbusha shahidi kuhusu kiapo alichokula cha kusema kweli,na sasa wakili wa utetezi,anamwuliza shahidi kuhusu ushahidi wake alioutoa jana,hivyo anatakiwa athibitishe,
     
  19. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tupo standby tunakusubiri utuletee taarifa ambazo hazina upendeleo
     
  20. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lema alipokuwa Kata ya Terrat aliomba KURA 50 TU.
     
Loading...