Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya kupinga matokeo Arusha mjini inaendelea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nanyaro Ephata, Feb 15, 2012.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Wakuu
    Kesi inaendelea tena leo,na shahidi wa nne Bwana Salim Mpemba ambaye alikuwa Katibu wa ccm wilaya anatoa ushahidi wake.
    1.Wakili Mugwai.Wewe ni nani na nafasi yako
    2.Shahidi.Mimi ni Salim Mpemba,katibu wa ccm wilaya ya Kyela,kabla ya kuhamia Kyela nilikuwa katibu hapa Arusha mjini,
    3.wakili Mugwai.Je professional yako ni nini?
    4.Shahidi.Mimi ni polisi,na niliazimwa na ccm mwaka 1984,hadi mfumo wa vyama vingi ulipoanza ambapo nilichagua kubaki ndani ya chama,na nimetumika kama Katibu wa wilaya
    5.Wakilu Mugwai.Je unakumbuka mwaka 2010 kulikuwa na uchaguzi
    6.Shahidi.Ndio nakumbuka
    7.Wakili Mugwai.Nani alikuwa mgombea ubunge kwa tiketi ya chama chako?
    8.Shahidi.Dr Batilda Burian
    9.wakili Mugwai.Nani alikuwa msimamizi mkuu wa uchaguzi?
    10.Shahidi.Mkurugenzi wa manispaa ya Arusha,ambaye namfahamu kwa jina moja la Bwana Changa.
    11.Wakili Mugwai.Msimamizi wa uchaguzi aliwapa maelekezo yoyote?
    12.Shahidi.Ndio,alitutaka vyama vyote vinavyoshiriki uchaguzi,kupeleka ratiba za mikutano ya hadhara,ikionyesha,mahali,tarehe,na muda,na mimi nikamtuma Katibu mwenezi wa wilaya Bwana Semy Kiondo,kupeleka ratiba hiyo.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    asante.Endelea kutupa vitu mkuu
     
  3. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Mods,naomba uinganishe hii na ile thread ingine.
    Wakili.Je mliwahi kukaa vyama vyote vilivyoshiriki uchaguzi kupanga ratiba?
    2.Shahidi.Ndio tulikaa 2.8.2010,vyama vyote chini ya uenyekiti wa Msimamizi wa uchaguzi,tukapanga ratiba na tulikubaliana vyama vyote.
    3.Wakili Mugwai.Mbali na hayo,je kuna maelekezo mengine mlipewa na msimamizi wa uchaguzi?
    4.Shahidi.Baada ya kikao tuliletea vitabu vya maadili ya uchaguzi,ambavyo nililetewa na na Bwana Mbunda,tarehe sikumbuki,ila vitabu vilikuwa vitatu
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,154
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    ya doing good job Nanyaro, maximum respect. keep news coming
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tunafuatilia mkuu Nanyaro!
     
  6. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    More updates Kamanda Nanyaro
     
  7. 1

    19don JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    endelea kutujuza kamanda
     
  8. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Jaji anapitia vifungu vya kisheria,baada ya wakili mgwai,kuomba kuwasilisha ratiba ya mikutano kama kielelezo namba moja,na wakili wa serikali kupinga kwa madai kuwa ni fotocopi,hivyo kumtaka shahidi aileze mahakama wapi nakala halisi zilipo.Baada ya uchambuzi wa kisheria mahakama imepokea ratiba hii kama kielelezo cha awali
     
  9. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Wakili: Mbunge wako wa Arusha Mjini unamjua?
    Shahidi: Simjui kwakuwa hatokani na chama changu cha magamba

    Just joking Wakuu........Kamanda Nanyaro tuhabarishe zaidi
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kamanda!

    Usichoke tupo pamoja!

    Tupe updates!
     
  11. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    1.Wakili Mugwai.Uliwahi kuhudhuria mkutano wowote wa CHADEMA wakati wa kampeni?
    2.Shahidi.Sikuwahi kuhudhuria mkutano wowote wa CHADEMA,bali nilihudhuria mikutano ya chama changu cha ccm pekee
    3.Wakili Mugwai.Je unafahamu kama aliyekuwa mgombea wa chama chako,Dr Batilda aliwahi kuhudhuria mkutano wa CHADEMA?
    4.Shahidi.Sifahamu
    5.Wakili Mugwai.Je ulikuwa unamfahamu Bwana Lema Kabla ya kampeni?
    6.Shahidi.Hapana nimemfahamu wakati wa kampeni
     
  12. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Duh! Hadi Kesi iishe tutashuhudia mengi, keep it up Nanyaro
     
  13. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    1.Wakili Mugwai.Je kampeni zilianza rasmi lini?
    2.Shahidi.Tarehe 21.8.2010 na kuisha 30.10.2010
    3.Wakili Mugwai.Je uchaguzi ulifanyika lini
    4.Shahidi.31.10.2010
    5.Wakili Mugwai.Matokeo yalitangazwa lini?na nani alitangazwa mshindi?
    6.Shahidi,matokeo yalitangazwa Tarehe 1.11.2010؛‎ na mshindi ni bwana Lema
    7.Wakili Mugwai,ambaye huyo bwana Lema ni nani?
    8.Shahidi.Mbunge
    9.Wakili Mugwai,Shahidi eleza mahakama vizuri,lazima Lema ana jina linaloanza,huwezi kusema Bwana Lema tu
    10.Shahidi.Mheshimiwa Mbunge wa Arusha Mjini Godbless Lema
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Tunashukuru Mkuu kwa kutupa updates kutoka mahamakani.

    Kuwa fair mkuu kwenye kuripoti upande wa pili usiripoti nagative!
     
  15. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Anajibu kipolisi polisi sana. Ila sina hakika kama kasema chama chakke cha 'magamba'
     
  16. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri huyu shahidi atuambie kwamba alimsikia Lema akimtukana Buriani kwenye kampeni wakati ameshasema hajahudhuria kampeni hata moja ya CHADEMA
     
  17. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
     
  18. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kesi zingine ni kupoteza muda na rasilimali fedha za wanchi bure
     
  19. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa nyongeza:shahidi anaitwa salum mpamba na si Mpemba aliondolewa na CCM wakati wa uchaguzi baada ya kudaiwa kufanya kazi nyumbani kwa batilda badala ya ofisi za chama na pia kuwatenga viongozi wote wa juu wa wilaya ya Arusha katika timu ya kampeni ya Batilda na baada ya kushindwa uchaguzi chama kikamwadabidha kwa kumhamisha Kyela well done Nanyaro!
     
  20. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    kesi imeahirishwa hadi saa saba na dk kumi
     
Loading...