Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Kumtesa Dk Ulimboka yapigwa kalenda

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by omujubi, Jul 26, 2012.

  1. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kesi inayomkabili raia wa Kenya, Joshua Mulundi (21) aliyekamatwa na polisi Dar es Salaam kwa tuhuma za kumteka na kufanya jaribio la kumuua Mwenyekiti wa Jumuia ya Madaktari Tanzania, Dr. Stephen Ulimboka imeahirishwa hadi Agosti 7, mwaka huu.
    Wakili wa Serikali, Mwanaisha Komba alimweleza hakimu Mkazi, Agnes Mchome kuwa kesi hiyo ilikuja kwa ajili ya kutajwa na kwamba, upelelezi haujakamilika.
    …
    …
    Hata hivyo kulitokea utata wa jina, umri wake na makazi ya mtuhumiwa huyo; wakati hati ya mashitaka mahakamani inadai ni Joshua Mulundi (21), mkiazi wa Murang'a nchini Kenya, taarifa ya Polisi inadai anaitwa Joshua Muhindi (31), mkazi wa Namanga nchini Kenya.

    My take:
    Hivi ni kwa nini Watanzania tusifikie sehemu kiazi kikaitwa kiazi!!!??


    Source: Mwananchi 25/07/2012
     
  2. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mkuu, tuacheni dhaifu na aitwe dhaifu kwa maana kweli ni dhaifu. Ila naamini malipo yote ni hapahapa duniani. Waache wanaowatesa na wawatese kwa maana mda si mrefu nao watatezwa.
     
  3. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hivi kweli waandishi wetu wa habari za uchunguzi wamekubali kuwalisha WATZ habari za uongo za Jambazi Kova kuhusu huyo mtu wao wanaomwita Mkenya?.Kwa nini Wahariri wa habari wasiombe fedha kutoka MCT na ofisi za kufanya investigative journalism kwenda nchini kenya kupata ukweli wa jambo ilo.Mbona ni rahisi sana hata kama uchunguzi utafanyika kwa awamu.Mfano kusafiri hadi kenya maeneo hayo ya Nyeri,Murang'a au Namanga.Kupata background ya criminalism ya huyo mkenya wa Kova toka Interpol au CID kENYA,mAHAKAMA NA PRISONS ZA KENYA.SHULE ZAKE ALIZOSOMA YAANI mSINGI,SEKONDARI AU MILITARY TRAININGS ZOZOTE.
     
  4. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Afande Sele ana kazi kubwa ya kuandaa Filamu nyingine; kwani hii haiuziki mitaani.


    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  5. B

    Buntungwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    ubalizi wa kenya nao utoe kali je huyu ni mkenya kweli?nionavyo mie huyu si mkenya ila wametudanganya tu ili kupunguza hasira za wananchi
     
  6. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Wazugaji wakubwa hawa !
     
  7. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ndio mkuu, na ukishajua kuwa umedanganywa huwa unafanya nini au ndio hasira zinapungua?

    Jana niliona magazeti ya Tanzania Daima na Mwana Halisi yamechapisha habari ambazo wanasema ziko mahakamani lakini kikubwa zinapingana kabisa na haya maelezo yaliyotolewa na polisi.
    Ninachotegemea, leo jioni/usiku ni kuona Kamanda Kova either akipinga hizo habari au basi 'akiwashukuru' kama alivyofanya kwa Mch. Gwajima kwa kyusaidia kutoa taarifa ambazo zitasaidia upelezi wao. Au kabisa kuwapa onyo la kuandika habari zilizopo mahakamani.
    Mbali na hapo itakuwa ni kupoteza muda muhimu na gharama ambavyo ni vitu muhimu sana kwa Watanzania kutokana na umasikini uliotamalaki hivi sasa

     
  8. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Umevunja mbavu zangu!!!!!
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wauaje wenyewe wako nje na isitoshe wanalipwa mishahara kutumia kodi zetu sisi ambao ndio tunanyanyaswa
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Huyo wanamuonea tu, walomtesa mbona wanajulikana na hawajakamatwa?
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,077
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
    Waseme usanii wa kumbambikia kesi huyo jamaa haujakamilika. Wameshaumbuka vya kutosha kwa Ulimboka kutamka kwamba huyo aliyemteka anamfahamu na anafanya kazi Ikulu, lakini wao bado wanatumia pesa chungu nzima kujiumbua zaidi ili kumbambikia asiyehusika kesi isiyomhusu!!!
     
Loading...