Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Kiongozi Uamsho: Mawakili watishia kujitoa, Sheikh Farid anyolewa ndevu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwana Mpotevu, Oct 25, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kesi imetajwa leo katika mahakama ya Mwanakwerekwe na kisha ikahamishiwa katika mahakama ya Vuga.

    Mawakili wametishia kujitoa katika kesi hyo kwa madai ya usumbufu wanaoupata wateja wao. Mawakili hao ni Salim Tawfik na Abdallah Juma wanaowawakilisha Sheikh Farid Hadi Ahmed na wenzake sita. Leo hii wamesusa kabisa kuingia mahakamani na wamesema wanakusudia kujitoa kutokana na uusmbufu wanaofanyiwa wateja wao wa kuhawangaisha.

    Na sasa hivi mawakili hao wameshaondoka na watuhumiwa ndio wanafikishwa mahakamani wakiwa wamenyolewa ndevu zote wakiwa mahabusu. Kesi leo inatarajiwa kutolewa maamuzi ya masharti ya dhamana yaliyokuwa yanapingwa na mawakili wa utetezi ambao wameshaondoka mahakamani hapa.

    Hatujui nini kitaendelea tena maana watu wamezuiliwa kuingia katika eneo la mahakamani. Nikipata updates nitawajulisha

    Updates:
    [​IMG]
    Mawakili wakisoma tamko la kutaka kujitoa kabla hawajaondoka mahakamani hapo.

    [​IMG]

    Sheikh Farid akiwa kanyolewa ndevu akiwasili mahakama ya Vuga leo.

    MORE UPDATES:

    Sheikh Farid na wenzake wasomewa mashtaka mapya:
    1) Kusababisha uvinjifu wa amani zanziba
    2) Kusababisha uharibifu wa mali kisiwani zanzibar kutokana na vurugu
    3) Kushawishi na kuchochea vurugu zilizosababisha kuhatarisha maisha ya watu na serikali kuingia hasaraK

    Aidha mtuhumiwa mmoja anatuhumiwa kumtukana Kamishna wa Polisi Zanzibar Musa Ally Musa


    washtakiwa wote wamenyimwa dhamana kwani ni Jaji pekee ndie anayeweza kutoa dhamana kwa makosa yao lakini wana haki ya kukata rufaa kudai dhamana katika mahakama ya juu.
     
  2. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 527
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    Picha kwa hisani ya Uamsho facebook
     
  3. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mbona shehe anatoa ishara ya amani vidole viwili ananitisha
     
  4. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Umeniacha hoi hahahahahahahahahahaha:A S 100::becky:
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!kumbe sheh Farid akinyoa ndevu anapendeza sana!
     
  6. J

    John W. Mlacha Verified User

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Ukipewa tenda ya kuwanyoa hayo madude yao utakubali?
     
  7. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    hahahahahahahahahahahahhaa unawachokoza watu hapa
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Bado zamu ya Sheh,ostazi,maalim,Alhaj Ponda Issa Ponda!teh teh heh!!
     
  9. M

    Mndokanyi JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama serikali imeweza kumnyoa ndevu,basi serikali ni kiboko.
     
  10. M

    Mbofu JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaleta jeuri na dola? Mbona hajabisha kunyolewa ndevu? Kesho wanalia ubwabwa rumande,chezea gereza! Wakitoka humo adabu A
     
  11. M

    Mea2 Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    chezea serikali wewe hakuna cha imani hapa nyolewa ndevu ndo zinafanya ufikiri kujiteka hahahahahahaha
     
  12. controler

    controler JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,537
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe jamaa alikuwa anatusisha na ndevu. Sasa ndo atajuwa kuwa HESHIMA PESA NDEVU UREMBO
     
  13. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,965
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    hawa hawana!
     
  14. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kumbe.....ngoja na mimi nifuge midevu watu wanione gaidi!
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  16. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,965
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    na mimi sijui nijiteke! Ujue nina ndevu sana lakini nikifikiria gharama ya kunyoa saloon naona uchungu!
     
  17. takashi

    takashi JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 909
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jifunze kuchamba kwanza kabla hujaanza kutukana wanaume...Si unajua nyama kama zenu zenye kunuka mikojo.
     
  18. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    viongozi wa jumuia ya kiislamu zanzibar wameshitakiwa kwa makosa matatu katika mahakama ya vuga akiyaeleza mashtaka hayo kupitia afisi ya mkurugenzi wa mashtaka zanzibar ameseama kuwa ni

    (1) viongozi hao wamesababisha uvunjifu wa amani nchini
    ...
    (2) kisababisha uharibifu wa miundo mbinu nchini
    (3) kuwashawishi rai kufanya vitendo vya fujo kitu ambacho kimeipelekea ser
    ikali kuingia hasara kubwa sana na kosa la nne ameshitakiwa sheikh azzan pekeake kwa kumtukana hadharani kamishna wa polisi zanzibar bwana mussa ali musaa.

    Washitakiwa hao wamenyimwa dhamana kwa sababu certificate inayoendesha kesi hio inamyima mrajisi wamashtaka kutoa dhamana kwa washitakiwa hao isipokuwa mtu ambae angeweza kutoa dhaman ya kesi hio jaji.

    Na kwa upande wao washitakiwa hao wameiomba mahakama kuwapatia dhamana kwani ukitizama kabisa inaonekana kuwa kesi hio imepangwa kwa lengo la kuwadhoofisha kwanni hapo mwanzoni kesi hio ilipangiwa kwerekwe wameshangaa kuletwa mahakama ya vuga.

    Pia wamesema kuwa wao ni raia halali wa nchi kwa hio wanastahiki kupewa dhamana iikinlinganisha wao kuwa ni wahudumikiaji wakuu wa familia.

    Pia mrajisi huyo amesema kuwa washitakiwa hao wanayohaki yakukata rufaa kuhusu kupewa dhamana,kwa sasa washitakiwa hao wamerejeshwa tena rumande hadi uchunguzi utakapokamilika juu ya makosa yao.
     
  19. I

    Imaima Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha! nimeipenda hiyo!
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa anapenda sana kubeba hotpot kuna msahaafu ndani nn?
     
Loading...