Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kesi ya kina mgonja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ELIESKIA, Apr 14, 2012.

  1. E

    ELIESKIA Senior Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi kesi ya kina mramba,mgonja,yona na kina werema inaendeleaje? update plssss
     
  2. M

    MAMC Senior Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watanganyika si uanwajua ?ni wazee wa kuwa sweyed na matukio so long as Magazeti na redio zina wa keep busy hakuna hata anayekumbuka kuhusu hii Kesi, na nyingine nyingi tu, e.g Johnson Lukaza, etc si unaona hata hii thread hakuna mwenye habari nayo
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Hivi ulikua unaamini ni kweli ile kesi? Haaaaaa kweli we mdanganyika,changa la macho lile.
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sio changa la macho. mwenendo wa kesi umeshachapwa na sasa washtakiwa wanaupitia tayari kwa utetezi wao
     
Loading...