Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Kifo cha Michael Jackson

Discussion in 'Celebrities Forum' started by arabianfalcon, Sep 28, 2011.

  1. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapa kwetu kama kesi iko mahakamani ni mwiko kuiongelea na hasa kwenye vyombo vya habari. Hapa Kuna mama ambaye alikuwa rafiki ya Michael Jackson anaitwa Hilton anaongea na CNN kama anatoa ushahidi, hivi sheria za marekani zinasemaje?
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    michael never forget.jpg

    R.I.P. wakojako
     
Loading...