Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Katiba yafunguliwa kupinga Dowas

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Feb 22, 2011.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kesi ya kikatiba imeshafunguliwa kupinga Dowans katika Mahakama Kuu Dar es Salaam, mwenye taarifa zaidi atujuze
     
  2. M

    Maganiko Senior Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dowans! Kila Mtawala katika historia ameangushwa na tukio moja au series ya matukio madogo (Ben Ali, Mubarak, Marcos, Napoleon, Mobutu, Bokassa, etc). Historia itatuambia kuhusu JK na Dowans hii.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    sisi hatukutaka toka mwanzo kuwazuia hawa watu; hatutaki hata hivi sasa kuwazuia, tuwaache tu watugandamize hadi tutakaposema "tunaumia"
     
  4. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hebu eleza vizuri mkuu unamaanisha nini kesi ya katiba dhidi ya dowans
     
Loading...