Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya kakobe kesho,Cd ya umafia wa Rwakatare yawasilishwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ASKOFU MSAIDIZI, Aug 1, 2011.

  1. A

    ASKOFU MSAIDIZI JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesi ilikuwa imetatajwa leo sas imehairishwa mpaka kesho.

    Kutokana na jaji muhusika kutokuwepo.
     

    Attached Files:

  2. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh ukiwa unajua mambo yaani hakuna presha. kakobe ashashinda aaah ukweli ni kesi ya wana fbgf zidi ya wasio wana fgbf.
     
  3. f

    fazili JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    kushinda si tatizo ila la msingi ni utendaji wa Kimungu kati ya hawa wachungaji n maaskofu. Wengi wao wamegeuza makanisa kuwa vitega uchumi ndio maana sasa wanafikishana mahakamani
     
  4. g

    great vision Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 15
    <br />
    <br />
    je wewe unamjua hawa waliofungua ? Na sifa mbaya walizonazo hasa huyo Dezy. Tulikuwa tunamvutia pumzi tu siku sio nyingi tutawaomba wote waliowaliza wajitokeze wazi hapa na simu zao hadharini mambo yawe peupe. Hawana chochote wala wasitafute balaa bure wafuate ushauri wa Mheshimiwa Jaji tu. Wasipofuata kiburi chao kitawaponza. Itakula kwao
     
  5. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Ul666NN6M66M66666666mw6onw8ww9xxm9962222222525225555n5w9ylw5662555566555556mnmjok6jmbm959z9299z969999w659x5555J25kkMMNOD3eedenm9nnnj5n9wwxwjxwwxxm66mwmwxm
     
  6. F

    Filys Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kushinda kesi ni suala la msingi kwani hao waasi ndio waliokwenda mahakamani. Wacha waaibike watajua kweli shetani siyo rafiki.
     
Loading...