Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kesi ya Kafulila vs mbatia kuanza kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by February, Feb 20, 2012.

  1. February

    February Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zilizopatikana hivi punde zinasema kuwa ile kesi ya mh kafulila nawajumbe wenzake watano wa halmashauri kuu ya chama hicho taifa akiwemo wakili hashimu rungwe aliyekuwa mgombea urais kwa chama hicho 2010 kesho itatajwa mahakama kuu ya tanzania kanda ya dar ambapo itaamuliwa kama ianze kusikilizwa lini kwa mara ya kwanza.
     
  2. February

    February Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bahati mbaya taarifa haijaweka bayana kama itakuwa ni kuhusu hoja ya kikatiba iliyofunguliwa au ile kesi ya kawaida ya kupinga taratibu za kuvuliwa uanachama
     
Loading...