Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Jimbo la Segerea CCM mliiba na mmeshinda,Arusha Mnawazingua CDM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by yplus, Apr 5, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hali hii,CCM bila ya kujua mnaipandisha chat CDM juu kabisa,Ushahidi uko wazi kabisa kwa wizi mlioufanya jimbo la Segerea DSM lakini mmechakachua mpaka mmeshinda kesi,Arusha mmekomalia mpaka mmemvua Ubunge Lema.
    Kwa hali hii kama CDM itashinda,mkae mkijua mnaipandisha chat na kila mnapoipiga fitina,Wenzenu CDM wanawasemelea kwa wananchi ambao ndio wapiga kura.
    CCM take care.
    Nawasilisha.
     
  2. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kwani segerea hukumu tayari?
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kupenda ccm yapasa uwe mwehu
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Segerea hukumu bado
     
  5. l

    laanyuni Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm wataangaika sana lakini hawatapona kamwe
     
  6. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    ccm wameanza kujiandaa na uchaguzi Segerea
     
Loading...