Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Jerry Muro

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Tumsifu Samwel, Jun 14, 2010.

  1. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #1
    Jun 14, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ile kesi inayo mkabili mtangazaji wa shirika la utangazaji tanzania (TBC) Jerry Muro
    upelelezi wake umekamilika na alitarajiwa kupandishwa kizimbani leo.


    Kwa mdau yoyote aliye na habari za kilichojiri uko mahakamani atujuze tafadhali.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mkuu kumbe bado upo JF?
    Nilifkiri lile ombi lako la kuondolewa humu JF ulikuwa unamaanisha.!
     
  3. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hao ndo wale wa kujilipua, alitaka kujilipua bahati yake bom likakataa kulipuka...sasa bado yupo na kibajaji chake tunamwona anafurahia maisha jf...hahaha.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jamani Ndibalema na Ubungoubungo mbona hamna majibu CarthbertL kauliza swali nyi mnaleta mzaha ...
     
  5. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hahaha hata mimi nilimuuliza hilo swali sijui alisepa au? ila siyo kitu tunafurahi kuwa naye tuendelee kuchanja mbuga.
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kibajaji kikishika break ndo ataripuka sorry out of topic
     
  7. minda

    minda JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    CarthbertL anaandika, pamoja na mengineyo:
    "Ile kesi inayo mkabili mtangazaji wa shirika la utangazaji tanzania (TBC) Jerry Muro
    upelelezi wake umekamilika na alitarajiwa kupandishwa kizimbani leo..."


    mahakama ni hekalu la haki; haki itatendeka tu utaarifiwe au la kuhusu kesi hiyo, haibadilishi kitu.


     
  8. bona

    bona JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,668
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kosa moja lisimuhukumu mtu! tumkaribishe jamani na mada yake tuchangie kama inavyostahili badala ya kuanza kumnanga!
     
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hii imekaeje wadau? Kelele nyingiii hatimaye kesi imefutwa tu kiaina (eti aliyemshitaki kaamua kumsamehe). Lakini nilijua ingefutwa kwa kuwa kulikuwa kuna dalili nyingi za kwamba ile kesi ilikuwa imetengenezwa ili kumchafua Muro. Hata hivyo inaonekana Muro ni mtu wa system (hisia zangu tu). Inaonekana polisi walikurupuka, wamefika mahali yamewashinda. Sijui na kesi ya kumilikii pingu nayo atasamehewa?
     
  10. A

    Audax JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ambao hawana title kama za muro wanafia gerezani!! jamani!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2010
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    All people under the law are equal, but others are more equal, tatizo letu unataka kufananinisha kifo cha kenyata na uhai wako.
     
  12. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    walikuwa wana tania walivyo mkamata.
     
  13. Einstein

    Einstein Senior Member

    #13
    Jul 10, 2010
    Joined: Dec 5, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi sijaelewa.. Kesi ipi imefutwa??? Maana ukisoma hiii habari kutoka katika gaezti la mwananchi inaonyesha kuwa jamaa kafutiwa kesi ya kukopa million 1.5.. Ila kuna ile kesi ya kutaka kutapeli millioni 10... Hebu niwekeni sawa hapa, ina maana jamaa alikuwa na kesi mbili????????
     
  14. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,263
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    hiyo ya 1.5M ambayo alikuwa anadaiwa laki 5 (TZS500,000).
     
  15. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo ile kesi ya kuomba rushwa ya mil 10 bado ipo mahakamani sio?
     
  16. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #16
    Jul 10, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mkanganyiko wa taarifa, alie na taarifa wa kesi ipi imefutwa kati ya zilizokua zinamkabili Muro aje atujuze kiufasaha.
     
  17. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    MSOME VIZURI..

    Saturday, July 10, 2010

    HATIMAYE JERRY MURO AFUTIWA MASHTAKA YAKE...



    [​IMG]
    Ile kesi ya Utapeli anayotuhumiwa Mtangazaji wa zamani wa ITV ambaye kwasasa anapiga mzigo na TBC1 bwana JERRY MURO hatimaye imefutwa baada ya Mlalamikaji bwana EDUARDO CHAMUHENE ambaye ni mkurugenzi mtendaji wa Boneste General Enterprises ya jijini kuamua KUMSAMEHE! Inadaiwa apo awali Jerry alimkopa uyo bwana sh Milioni 1.5 kwa ajili ya kwenda kutoa gari yake Bandarini na baada ya miezi 2 Jerry alipunguza deni kwa kumlipa m1 na kubaki laki 5 iliyomfikisha Mahakamani Hapo jana!



    KINYAIYA'S ENTERTAINMENT:: HATIMAYE JERRY MURO AFUTIWA MASHTAKA YAKE...
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Mmmmh bado
     
  19. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #19
    Jul 10, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kumbe ile Kesi ya Kova ya utapeli/rushwa ya 10m/- pamoja na mambo ya kumiliki pingu bado iko palepale?
     
  20. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    I got to know, kwa hiyo jamaa alikuwa ana kesi mbili??!! Na mwananchi nao, wameiandikaje hii habari wakati wanajua sisi hatuijui hiyo kesi nyingine?
     
Loading...