Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya jairo imefikia wapi jamani;;huu wizi wa kusimamishana kila siku mpaka lini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Jul 25, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aiiiiii m nshachoka sasa kila sehemu waanaiba wansimamishwa
    hata mara moja usikii mtu kalambwa miaka 10/25 kwa wiizi
    sasa mwishoni na rais nae atasimamishwa sijui tunaelekea wapi
    mh raisi kikwete embu funguka haya mambo utueleze else tunawiwa
    kutamka haya mambo yanahusika na ikulu moja kwa moja na kuondoa
    uaminfu kabisa machoni pa wa watnzania

    mhando huyo nae kaiba kasimamishwa mnasimamisha then what??mbona amuwalambi
    miaka jamani .....unampa mkeo tenda ya million 8840 huna adabu kabisa ukipewa miaka
    5 si unajimilikisha hati ya jengo la tanecso ubungo

    embu tuambie mh kikwete huu wizi unaisha lini??/
    jairo kaiba kasimamishwa huyoooooooooooooooooo na huyu tena kaiba huyooooooooooooooooo loh
     
  2. a

    augustino ameri JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kesi hiyo pamoja na ya mramba huend zinasubiri maelekezo toja IKULU.
     
Loading...