Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya godbless lema........?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by sinafungu, Oct 3, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Jaji Mkuu bw Mohamed Othmani Chande akisaidiana na jaji Natalia Kimaro pamoja na Jaji Salum Masati wa mahakama ya rufaa, wanapitia hukumu ya kesi ya aliyekuwa mbunge wa Arusha mjini kwa tiketi ya Chadema . Wadau je mnalionaje hili.? huyu Jaji Mkuu kwa nini asikae pembeni ktk hili..? itakuwaje hukumu ikiwa ya kisiasa tena.........?
     
  2. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 527
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jambo liko Mahakamani Mkuu si ruhusa kulijadili
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,022
    Likes Received: 3,587
    Trophy Points: 280
    Naona kama ni vizuri tu naye chande akaicheza ngoma.
     
  4. activisty

    activisty JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    huyu jaji lazima awe makini na uamuzi wake n kama amewekwa kwa ajili ya kurubuni basi ajue WATANZANIA NA DUIA KWA UJUMLA wanaitazama kwa makini kessi hii na tunasubiri ushindi tu wa LEMMA kwani alishinda huru na waaarusha waalitambua hilo
     
  5. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Kwa faida ya nani
     
  6. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 527
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu, Mahakama ni mhimili wa dola yaani serikali na serikali ya sasa ni serikali ya CCM, kwa kuwa Mhakama ni ya serikali ya CCM, kwa faida ya CCM mkuu.
     
Loading...