Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya G. Lema kuisha kiajabu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mumwi, Mar 26, 2012.

  1. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leo katika pitapita zangu hapa A.town nimekutana na wanamagamba kadhaa wakifurahi kuwa eti mh. Lema ameshashindwa kesi kilichabaki ni hakimu kutoa hukumu ya kushindwa na kurudia uchaguzi naomba mwenye taarifa zaidi kutoa hawa wanamagamba wanaotamba uchaguzi kurudiwa mwenye taarifa zaidi tafadhali atujuze.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mbwembwe za uchaguzi hazijawahi kutengua matokeo ya uchaguzi.
    Magamba walie tu
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    hata mimi nimesikia

    wanasema pesa iliyotembea hakuna hakimu duniani ambaye angekubali impite!!! kazi kwenu wana arusha:A S 13:
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Haiwezekani!!!!! Arusha patachimbika
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hata uchaguzi urudiwe mara 10, cdm watashinda mara zote. Ccm wanataka kuja kupoteza muda Arusha, au kutalii!
     
  6. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wanatwanga maji kwenye kinu. kwa jinsi arusha wanavyomkubali lema hata uchaguzi ukirudiwa atapeta tu.
     
  7. J

    Jqnakei Senior Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kurudia uchaguzi huku ni kupoteza muda.
     
  8. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona mgombea wao wa CCM kesha timkia Kenya kuwa Balozi. watatafuta mgombea mwingine? walisha hesabu alama za nyakati wakajua wameshapoteza ilo jimbo ndiyo mana mama kapewa ubalozi.
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii habari inaweza kuwa kweli na uwezekano mkubwa ni kwamba hata hukumu yenyewe imeandaliwa na watu wengine kabisa na sio judge aliyeendesha kesi!

    Tanzania tulikotoka tunajuwa lakini huko tuendeko ni giza tupu.
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kama wanapenda uchaguzi mbona wameahirisha uchaguzi wa madiwani arusha?
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Ni kupoteza fedha za wafuja jasho wa Tz tuu.
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Naamini Tanzania bado wapo wazee wenye busara na uchungu na hii. Wazee hao (kama watasikilizwa) basi waokoe hili hii balaa inalonyemelea Tanzania. Arusha inaweza kufugua ukurasa mpya kabisa kwa kuweka doa lisilofutika mbele ya dunia. Muda upo, busara inabidi itumike. Kinyume na hapo sote tutaingia gharama, tena gharama kubwa!
     
  13. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Breaking Newszzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
    Confirmed
    Nimeipata toka kwa mtu wangu wa kariiiiiiiiiiiiiiibu
    GODI-BURE-SI LEMA kwisha habari zake
    Akaendeleze kashfa zake hukoooo mtaaani
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna nguvu ya dola iliyowahi kushinda nguvu ya umma duniani.
     
  15. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,787
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Afadhali uchaguzi urudiwe arusha. Kula ccm kura cdm na vielfu kumi vya ccm wanaapollo watapiga bia Kenny Garden hadi wachoke!
     
  16. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    CHADEMA hatuogopi kitu.
    M4C kila kona ya nchi.
     
  17. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hata warudie uchaguzi mard elfu chadema will win!
     
  18. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na ikiwa hivyo CCM watajutia maamuzi hayo daima. Watamlaumu huyo aliyemhonga hakimu.
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Serikali inaingilia uhuru wa mahakama-Jaji mkuu. Yametimia sasa.
     
  20. L

    LULENGO Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli inchi itachomeka mapema muno kabura hata ya mwaka 2015
     
Loading...