Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya dawa za Kulevya: Mwintanga aachiwa huru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwana Mpotevu, Oct 15, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Ni baada ya miaka minne tangu akamatwe kwa tuhuma za kusafirisha dawa za kulevwa akishirikiana na mabondia wa timu ya taifa waliokamatwa huko Mauritius.

    Mahakama ya Kisutu leo imemuachia huru Alhaj Salum Mwintanga kwa kukosekana ushahidi wa dhati katika kesi hii.

    Ni pigo kwa serikali kutokana na udhaifu wa wanasheria wake au ndio namna watanzania wengi wanavyoonewa kwa kubambikiziwa kesi?

    Just thinking aloud
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sumaye kishasema CCM na Serikali kuna Rushwa, sasa tunategemea nini kutoka kwa wazungu wa unga.
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Aisee bora.

    Huyu jamaa nilimuonea huruma sana kipindi kile alipokamatwa.

    Sasa inabidi arudi kwenye cheo chake, maana aliwezesha kufanikisha vema maendeleo ya mchezo wa kupigana.
     
  4. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Whaaat?? Hivi wale mabondia wenyewe walisharudishwa Bongo? Au serikali ilikua inatumia ushahidi gani? Manaake kesi nyingine wanafanya makusudi kushindwa halafu wanapiga mlungula kwa mshtakiwa
     
  5. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    @POMPO unataka kusema jamaa katoa rushwa? sidhani mkuu ukisema udhaifu wa wanasheria wa serikali nitakubaliana nawe
     
  6. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    mabondia bado wanashikiliwa kule kule Mauritius mkuu
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Ah wapi......yuko na Ponda saa hii
     
  8. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    sidhani kama ana hamu tena na uongozi wa ndondi
     
  9. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Huyu hakubambikiwa kesi, kesi yake ingesikilizwa alikokamatiwa leo hii angeozea jela. Serikali iliiomba serikali ya Mauritius Mwintanga aje ashtakiwe huku; wenye akili tukajua its only a matter of time jamaa watakuwa huru (na waendeleze biashara yao haramu).

    Huyu si wa kwanza, mnamkumbuka yule msomali alieachiwa kwa kuwa magazeti "yalimhukumu kabla ya kesi kusikilizwa"?
     
  10. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145

    Yupi huyo mkuu? Rage au?
     
  11. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    sio Rage mkuu, alikuwepo msomali mmoja (nimesahau jina lake) enzi ya utawala wa mzee ruksa, baadae alikimbilia Uholanzi. Miaka kadhaa baadae akatunguliwa shaba.
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Sijawahi sikia mtu kafungwa kwa kesi ya madawa ya kulevya
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimecheka na pia kuhudhunika na UHUNI unaofanywa na wachache.
    Off side trick
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kweli hata mimi sikumbuki kusikia.
    Ninachokumbuka kusikia ni mbwembwe za polisi wakati wanapowalamata.
    Baadaye tunakuja kuambiwa kwamba zile hazikuwa dawa za kulevya, bali ni unga wa ugali!
     
  15. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Vipi kuhusu Akasha? au ulikuwa bado mtoto sana enzi hizo?
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,358
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Mkuu haki imetendeka!
     
  17. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tusubiri bint wa Lyumba
     
  18. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Precisely! Hilo ndilo jina nililokuwa nalitafuta, Akasha aliachiwa huru - he is dead now - kwa "kuhukumiwa" na magazeti!
     
  19. p

    pilau JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ..... Nchi hii bwana! we acha tuuu! Maana yake ukiongea mengi utaambiwa unaingilia uhuru wa mahakama! ..........au iko mahakamani.... ndivyo tulivyo.... madawa ya kulevya yana maaajina mengi.... lakini jina kubwa ni unga.... ndo maana kesi nyingi ushahidi unakuwa haupo kwa kuwa unaweza kubadilisha huo unga ukawa unga kweli........... katika katiba mpya nimependekeza wanaokamatwa na maswala ambayo ni READ handed hakuna haja ya upelelezi.. wanapeleleza nini.... wakati mtu amekamatwa nacho? kwa wenzetu especially China .......... hukumu iko tayari ... kifo au miaka 70 .... hakuna longolongo.. sijui upelelezi.. dhamana NOOOOOOO!

     
  20. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huwezi kufanya biashara ya dawa za kulevya peke yako. Ni syndicate involving powerful and influential people.
     
Loading...