Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Chenge na Kibajaj leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boney E.M., Aug 13, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2009
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF ile kesi tuliokuwa tukiisubiri kwa muda mrefu inayohusu ajali ya Chenge na Kibajaj ni leo katika Mahakama ya Kinondoni. Wale mlio karibu na huko tuhabarisheni tafadhali.
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    naomba mungu huyu chenge afungwe hata miaka elfu kumi kwa alivoitafuna tanzania
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kiongozi sijakuelewa kesi ya chenge kugonga kibajaj na kuitafuna nchi plus kufungwa miaka elfu kumi ,mbona nakosa link hapa...
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ninaamini kupitia hiyo kesi ya kugonga bajaj basi ndo mungu katupatia nafasi ya kumuhukumu chenge kwa sababu kwa dhambi nyingi alizotufanyia bado serikali inamuogopa kumfungulia mashtaka so kama ningekuwa hakimu kwenye shtaka hilo ningetumia nafasi na upenyo huo huo kumpiga mnvua za kutosha huyo fisadi alietafuna tanzania miaka nenda rudi na alaaniwe chenge fisadi, muuaji, mfitini, mchoyo, fedhuli, ....
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    naomba sheria ichukue mkondo wake na wala isipindishwe.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...