Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi Ya Chadema Tarehe 21 January Polisi Kupambana Na Wafuasi Wa Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndallo, Jan 17, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kuna tetesi zilizojitokeza kua kuna mikakati inayoandaliwa na jeshi la polisi mkoani Arusha kua ile kesi iliyokua inawakabili viongozi wa Chadema pamoja na wafuasi wao kua ifikapo tarehe 21 ya mwezi huu wa January siku watakapo kua pale mahakamani jeshi limeweka mikakati ya kupambana tena na wafuasi wa Chadema ili wasihuzurie mahamani kuwasindikiza viongozi wao, habari hizi nilizozipata kutoka ndani ya jeshi hili ni kua polisi wakisaidiana na wanajeshi wa kikosi cha kutuliza ghasia wamedai watapambana kufa na kupona na yoyote yule atakayesogelea uzio wa mahakama. Hofu yangu mimi ni kua kuna uwezekano mkubwa wa kutokea fujo kama zile zilizojitokeza hapo nyuma. Wana JF hizi ni tetesi nilizozipata kutoka ndani ya jeshi la polisi. Nawasilisha hoja hii mbele yenu kama kuna mtu mwenye hizi taarifa kwaua mimi pia ni mmoja wa wanaharakati ninayetaka niwepo pale mahakamani tarehe 21 January.
     
  2. a

    arasululu Senior Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NAKUSHUKURU SANA MWANAHARAKATI MWENZETU KWA HABARI HIZI THOUGH NDO NIMEZISIKIA KUTOKA KWAKO.MIMI NAFIKIRI ZINAWEZA ZIKAWA ZA UKWELI KWANI JUZI KWENYE MSIBA NMC MBOYE ALIWAAMBIA UMATI ULE WAUDHURIE MAHAKAMNI CKU HYO NA WATU KWELI WALIONESHA SANA HAMU YAKUWEPO HAPO TENA KWA JAZBA SOO POLICE HAPO LAZIMA WATOE VITISHO ILI KUOGOPESHA WATU.NAWASHAURI WANA ARUSHA TUSIOGOPE KITU CHOCHOTE TWENDENI MAHAKAMANI HAPO KWA AMANI KAMA WATAVURUGA AMANI YETU ILE FUJO YA JUZI CHA MTOTO.WASITUFUNDISHE UOGA TUNADAI HAKI YETU MPAKA KIELEWEKE:eyeroll1:
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ACHENI UONGO ,MBOWE ALISEMA TENA KWA SAUTI YA KIUME,HATUTAHUDHURIA MAHAKAMANI KAMWE,ZILE KESi ZIFUTILIWE MBALI SASA HAYA YANATOKA WAPI?AU NYIE NDIO POLISI?MNATAKA TUJE MTUPIGE?HAJI MTU HAPA
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0

    Uongo,toa hii hapa inapotosha
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Nakukaribisha sana tarehe 21 January Son of oil!
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Na kwataarifa yako kama wewe ni mmoja wa hao polisi nyie wakati mnajiandaa kuwazuia wanaharakati mtatukuta tumeshafika pale mahakamani na viongozi wetu halafu hapo ndipo tutajua kama mtaitii mahakama au la! Karibu tujumuike.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Achana naye huyo mzee ! Ndivyo alivyo anatumika na yuko hapa kupotosha. Kuhamasishana kwenda mahakamani ni muhimu.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Si lazima uchangie kila kitu! Unaboa
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    duh,haya ila fununu zinageuka kuwa kweli mara nyingi
     
  10. a

    arasululu Senior Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo anayesema mbowe alisema hawataudhuria mahakamani amtake mbowe radhi na awe anackiliza kitu kwa makani cyo kwa juuu juuu unakujakutupotosha hapa..... Tr 21 tupo mahakani labda wafute kabla
     
  11. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    USIOGOPE imeandikwa takriban mara 365 katika Biblia. Hivyo, wenye mapenzi mema ni nchi hii budi wahudhurie.
     
  12. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Polisi watatafuta kisingizio kwamba kutakuwa na uvunjifu wa amani. Viongozi wa CHADEMA hawawezi kuacha kwenda mahakamani tarehe 21/01/2011 kwa sababu wanaamini katika utawala wa sheria na wanaziheshimu. Mbowe hakutangaza kwamba hawataenda mahakamani. Anayeta hizo taarifa ni mpotoshaji kwa sababu zake binafsi.

    Mahakama ni eneo la public hivyo wananchi wanaruhusiwa kwenda kusikiliza kitakachojiri. Walioshtakiwa ni viongozi wao hivyo ni haki yao kuwasindikiza bila kufanya vurugu wala kuvunja amani. Yote yanawezekana.
     
  13. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    lakini hata mie nilisoma tamko la cdm kuwa hawatahudhuria tena mahakamani hata kama kwa kufanya hivyo watarudishwa gerezani. sasa wamebadili msimamao, au lile tamko lilikuwa limechakachuliwa?
     
  14. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Du ina maana gazeti la Tanzania Daima waliedit tamko la chadema kuwa hawatahudhuria? Contradiction kwa sababu hata vombo vingine viliripoti hivyo. Tafadhali tuondoleeni utata huu
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Mbowe alisema kuwa kama hawatafuta kesi tuende mahakamani kuwaonyesha nini maana ya peoples power.
     
  16. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0

    SON OF SOIL SIO SON OF OIL REKEbISHA HIYO KWANZA
     
  17. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ALISEMA TUSIENDE ACHA uONGO WEWE MTU MZIMA NAKUJUA
     
  18. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0

    NA MIMI NAJUA HiVYO SASA HAYA MATAMKO MENGINE SIJUI YALITOLEWA WAPI
     
  19. a

    arasululu Senior Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waandishi wa hlo gazeti walichakachua hyo point.alisema nawaombeni macamanda wa arusha tarehh 21 mje mahakamani wote akasema mtakuja ????? Watu weweeeee! Thn akasema na serikali tunaiambia ifute kesi hyo haraka sana bila masharti yeyote. So kama itakuwa haijafutwa bc lazima wapande mahakamani mkuu! Hco ndo nilikisikia
     
  20. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Naomba tamko la mbowe hapa tafadhali mwenye nalo atoe utata hapa
     
Loading...