Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ubunge wa Lema: Hukumu tar 5 April...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bibikuku, Mar 23, 2012.

  1. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Swali ni kwamba, Lema atashiriki mkutano ujao wa bunge mwezi April Dodoma ama ndio mwisho wa safari na tujiandae tena kwa uchaguzi mdogo? Hukumu ya kesi yake sasa inatolewa Tarehe 5 mwezi ujao. Pande zote mbili zimemaliza kutoa ushahidi wake na kila upande umemaliza kutoa maelezo ya mwisho ya kesi.
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,382
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Sijui kama kunakuwa na uchaguzi mwingine mdogo nadhani sheria ilibadirika katika hilo; sina uhakika sana.
     
  3. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa hali ilivyo..... Uje uchaguzi mdogo mwingine, Lema ataongeza margin ya ushindi alokuwa ameupata 2010.
     
  4. TETILE

    TETILE Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuwe na uchaguzi mdogo!.
    CDM itachota jimbo kwa halali kabisaaaaaaaaa!
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mbwembwe za kwenye uchaguzi haziwezi kutengua matokeo.
     
  6. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Mlalamikaji anatafuta kujikosha tu wakati maji yalimfika shingoni ngoja tuone
     
  7. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,146
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono.
    Hii kesi ni ya kipumbavu, Lema kalichukua lile jimbo kiulaini mno na mashahidi wa hii kesi walitia aibu!!
     
  8. k

    kuzou JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mara nyingi mlalamikiwa huzuiwa asishiriki uchaguzi mdogo,itabidi awekwe cdm mwingine
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Navutiwa xana na ushahidi unaotolewa kwenye kesi ya MPENDAZOE Vs MAK0NGORO
     
  10. DIALLO

    DIALLO Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15

    Hakuna kesi pale ni mbwembwe tu. walikuwa wanatafuta jinsi ya kula pesa ya CCM na mbunge mwenyewe na isitoshe kuna baadhi ya mashahidi hakutokea upande wa walalamikaji.

    Hata wakiludia tena CCM hawawezi kushinda na sanasana ni aibu kubwa zaidi ya 2010
     
  11. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Hukumu ni tarehe 4 wana-JF..
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wamwambie hakimu atengeue ubunge wa Lema kisha waone jinsi hli itavyokuwa mbaya.
     
  13. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hukumu itakapotoka Lema anapigwa ban kugombea tena CCM wanashinda kiulaiiiniii!!
     
  14. M

    Mdundulizaji Senior Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwenye wasiwasi kuhusu hatma ya ubunge wa Lema kwa kesi hii ni wa kuonewa huruma!
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,513
    Trophy Points: 280
    Segerea Uchaguzi mdogo ni kitu ambacho kakihepukiki na nitashangaa sana kama CHAADEMA mpaka sasa watakuwa hawajaanza maandalizi ya kulichuwa rasmi jimbo hili.
     
  16. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu unaota...au?...Nakuhakikishia CDM hata watasimamisha Ng'ombe atashinda dhidi ya CCM.
     
  17. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    No matter what...CDM itaibuka kidedea pasipo shaka kabisa.
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yaani,japo sijaenda mahakaman,lakin kwa jins inavyoripotiwa,ile kesi ni ngumu kwakweli,any way tusubiri!
    NILISHTUKA NILIPOSKIA MAK0NGORO ALIKUTWA NA MASANDUKU.TABATA
     
  19. N

    Noboka JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,058
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Usiseme ng,ombe sema jiwe, CCM hawana chao tena Arusha mjini
     
  20. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,079
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kama umefuatilia kesi ya msingi sijaona mahali lema kapatikana na hatia labda kama ccm watatumia mahakama vibaya na hili linaweza kuwa hatari zaidi kwao
     
Loading...