Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi tata!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, May 31, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Siku moja Karim,John na James waliweka kambi jangwani.kila mmoja alikuwa na hifadhi yake ya chakula na maji.Karim alikuwa na chuki ya kisirisiri dhidi ya John,wakiwa wamelala usiku Karim alitia sumu ndani ya chupa ya maji ya John.James naye alikuwa na chuki na john,kabla John hajanywa maji yake,James alitoboa tobo kwenye kitako cha chupa ya maji ya John,maji yote yakavuja.John alipoamka kutaka kunywa maji aliyakosa na hatimaye alikufa kwa kiu.Nani aliyemuua John?James au Karim?
     
  2. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    aliyemuua mwenzie si huyo James aliyemwaga maji, maana kama hakuyamwaga yeye basi angekuwa kauwawa na Karim kwa ile sumu,very simple but kiufupi James na Karim ni magaidi, ila hii kesi tukiipeleka The Hague, kiu kitahukumiwa kifo
     
  3. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    huko jangwani walifata nini?
     
  4. h

    hoyce JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    walikuwa jangwa gani? Walikaa siku ngapi?
     
  5. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jibu ni simple kama ulivyosema,ila kama wewe ni mpelelezi,umeikuta maiti ya John pamoja na ile chupa yenye tundu chini ikiwa na mabaki ya matone ya maji yenye sumu.utamjuaje muuaji?
     
  6. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hiyo unamuachia Mungu
     
  7. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,565
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    hayo ni mambo ya kusadikika, ambayo kuwako kwake n kufikirika.
     
  8. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    muuwaji ni kiu ndo kilichofanikisha kifo cha mshikaj
     
  9. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hadisi njoo, uongo njoo, utam kolea.!
     
  10. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    mi naona kifo ndo ana hatia, tena hakina huruma.
     
  11. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kwani kifo nae alikuwa rafiki yao? walisafik¡ri nae? au alikuwa anawavizia?
     
  12. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mtu hafi kiu kwa siku moja wewe, mbona wenzake wali-survive
     
  13. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wote wauwaji. Lazima tuwashitaki.
     
  14. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu,mtu hafi kiu kwa siku moja,ila katika thread sikuandika alikufa baada ya siku ngapi?
     
  15. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Labda tujiulize pia,hatia ya uuaji ni ile NIA ya kuua au FANIKIO la kuua?
     
  16. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nia ya kuua mkuu, ukishakuwa na nia ya kuua wewe ni muuaji!!
     
  17. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa mantiki hii wote ni wauaji,anyway jibu sina,huu ni mjadala.
     
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,589
    Likes Received: 3,832
    Trophy Points: 280
    Du, swali tata kweli...kiupelelezi tutamhukumu aliyeweka sumu kwenye chupa, maana hata kama chupa isingetobolewa bado angekufa kwa sumu. na isitoshe, mwenye nia wa kwanza ndiye nshtakiwa wa kwanza,lol! sijui nimekaribia ukweli!???
     
  19. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    kutokana na utaratibu wa bongo hakika hapo inahitajika iundwe Tume Huru ichunguze!
     
  20. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pia tume ipewe fungu na muda wa kutosha!
     
Loading...