Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi isiyo na mashahidi mbaya!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hmaster, Oct 20, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa amefanikiwa kumwoa mwanamke ambaye hajawahi kumvua chupi. Lakini alipoanza naye maisha mwanamke anakataa katakata kutoa ile kitu inayokamilisha ndoa: baada ya kushindwa kumshawishi na hata kutumia nguvu kiasi, jamaa akaamua kwenda kumshitaki mke kwa viongozi wa dini. Mwanamke akabisha katakata na kudai kwamba anatafuta njia ya kumwacha kwa vile alidhani yy ni bikra kumbe sivyo. Katika kila baraza mwanamke alisema hivyo. Sasa kwa kesi ya namna hiyo ushahidi utapatikanaje ili haki itendeke? Toa maoni yako.
     
  2. senator

    senator JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kidogo sijakusoma vyema mwanamke alidhani mwanaume ni bikra ndo anatafuta njia ya kumwacha?!
     
  3. c

    chrissiville New Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo kali kweli
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Unahitaji ushahidi wa nini? Si 'unampiga' chini tu....mbona wanawake wengi tu! Kama hataki tendo la ndoa sasa aliingia kwenye ndoa ili iweje?
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwanamme gani huyo anaeshindwa kulikamilisha hilo kwa mwanammke?
     
  6. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanamke analieleza baraza (kwa uzushi) ya kwamba kwa vile hajawahi kutoa penzi kwa jamaa, jamaa alikuwa na uhakika kwamba yy (mwanamke) ni bikira lkn alipomwona njia ipo wazi amekatishwa tamaa na kutaka kumwacha ili atafute bikira.
     
  7. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumpiga chini lazima uanze kwa kuhalalisha huo uamuzi wako. Ndoa ina kwa kawaida ina sheria zake na ni tofauti na kuishi na girl friend: ukienda kasi utajikuta unapoteza haki zako na kumpa mwanamke hivyo ni lazima utafute namna ya kushawishi mabaraza mbalimbali.
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapo ni kumlewesha tu mbona kitu atakula kiulainiiiiiiiiii.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ni kuwapa faragha kidogo wa-perform kwa usimamizi wa shangazi.
     
  10. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nam'baka aiseeee
     
Loading...