Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi inayowakabili Viongozi waandamizi wa CHADEMA kuendelea kusikilizwa kesho Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nanyaro Ephata, Nov 27, 2011.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Ile kesi ya Maandamano ya January 5,inayowakabili viongozi waandamizi wa CHADEMA,akiwepo Mwenyekiti Taifa Freeman Mbowe,katibu Mkuu Taifa,Dr Slaa, Wabunge Ndesamburo, Selasini, Lema, na viongozi wengine wa mkoa, wilaya na wanachama, itaendelea kusikilizwa tena kesho Jumatatu tarehe 28, katika mahakama ya hakimu mkazi Arusha.

    Juzi Ijumaa wakili wa utetezi aliweka mapingamizi kwenye mashtaka yote yanayowakabili kwa kuwa yamefunguliwa kinyume cha sheria na taratibu, hivyo akaomba hakimu aitupilie mbali.

    Ndipo wakili wa serikali akaomba hadi Jumatatu ili aweze kuyapitia.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkuu! Tunamshukuru MUNGU kwa hili na bila shaka tutakuwepo hapo mahakamani bila ya kukosa! Zaidi ya yote ni tunategemea uwepo wa wanaCDM km kawa na ukizingatia hii kesi ina historia ambayo ni ngumu kuisahau ktk Taifa letu ambalo polisisiem wamelisababisha. Tupo pamoja na nyuma haturudi mpk kieleweke! Wao wana pesa sisi tuna MUNGU!
     
  3. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi hizi gharama za kwenda Dar - Arusha kwa viongozi wetu vipi? Nataka fungu la kumi mwaka huu 2011 nitoe kuchangia gharama. Ukombozi hauji ivi-vi. Mkuu Ephata toa mwongozo.
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu nimependa sana ulivyochangia. Kwa kifupi umeeleza vizuri niliyotaka kuchangia. Tuko pamoja!
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    kitaeleweeeeka tu na ukweli utasimama daima
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hapo kwenye red inanifanya nitamani kuingia msituni kwa hasira!
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    KAMANDA! Hakika nakwambia ya kwamba,kama hakuna marekebisho yoyote yatakayofanyika hasa kuhusu mambo yanayolenga KATIBA ya Nchi hakika nakwambia hatuna budi kuzama mstuni ktk hali ya harakati ya UKOMBOZI wa vizazi vijavyo! Maana Mwenyenzi MUNGU wa rehema ametupata TANZANIA yetu yenye kila kilichomuhimu kwa mwanadamu lakini mafisadi wameikumbatia lakini watajutia nawaambia! Kwa hali ndg zetu wanachotufanyia nawambieni ya kwamba inaniumiza sana nafsi!
     
  8. k

    kajunju JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Advocate kimomogoro ametoa hoja za msingi.ni aibu polisi kushnda wanakimbizana na chadema huku wakishndwa kutekeleza mambo muhimu.hiv dege la kubeba twiga si lilitua kia?mbona kesi hiz za msingi hatuziskia bali kesi za chadema?mapolisi wenye akili ni kamanda nyakoro sillo,isutu mantage.mengine ni bongo lala.si wanajiita kuwa wameanzisha "polisi jamii".basi waombe jf apa wapewe polis forum or polisi jamii.ili wawe wanapewa vipande vyao na wajue jamii kwa sasa inataka nini.sheri hayajui bali yape kukamata watu kwa nguvu
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Penye mafanikio hapakosi challenge kama hizi Mungu yupo atawatetea kwani hamtupi mja wake
     
  10. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kuwapa mambo mengi ili washindwe kuibana serikali kama leo hii si mmeona Dr. hakuwapo ikulu ni kwa sbb yupo arusha kwa ajili ya kesi
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nanyaro Ephata! Samahani sana kwani mambo yaliingiliana tunaomba utupe UPDATES,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,!!
     
  12. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hoja haipo na maandamano ni haki yangu. Mda ukifika watu wote wataandamana
     
Loading...