Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi inayowakabili viongozi wa CHADEMA,kusikilizwa Leo Arusha

Discussion in 'International Forum' started by Nanyaro Ephata, Oct 21, 2011.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Ile kesi ya kuandamana bila kibali,inayowakabili viongozi wa Kitaifa pamoja na wabunge na wanachama,itaanza kusikilizwa leo
    Tayari washtakiwa wote wameshafika,na viwanja vya mahakama vimefurika wananchi
     
Loading...