Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KESI hizi zimeishia wapi???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dguyana, Apr 13, 2012.

  1. d

    dguyana JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanabod Waaasalamu aleikum & Bwana asifiwe,

    Kuna yeyote mwenye update za kesi zifuatazo atujuze??

    1. Karamagi na mwenzie kesi ya ubadhilifu.
    2. Mwakalebela na Mrs Sitta - Kesi ya rushwa.
    3. Mtoto wa liyumba - Madawa ya kulevya
    4. Mtoto wa mengi - Madawa ya kulevya
    5. Askofu na wenzie arumeru - Rushwa.
    6. ....... Weka kama unayo...

    Maana tunaona kesi zinazopewa coverage ni za uchaguzi tu hasa za chadema kunani hizi????
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    2.Kesi ya Mwakalebela ilisha isha na Alishinda ushahidi haukujitosheleza intelijensia ilisinzia kidogo
     
  3. d

    dguyana JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebwana duu!!
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,351
    Trophy Points: 280
    padri KIMARO kulawiti katoto kijana maeneo ya udsm imeishia wapi?
     
  5. d

    dguyana JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na ile nyingine ya wale wachungaji wa nigeria wa madawa ya kulevwa vipi ile?
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kesi ya ndugu yake Rostam aliyekamatwa na madawa ya kulevya yenye thamani ya mabillioni ya shilingi!

    Kesi za Epa zinazomhusu Jeetu Patel?
     
  7. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Uchunguzi juu ya Hosea wa TAKUKURU
    Uchunguzi wa polisi waliohusika na kumbambikia mtoto wa Mengi madawa
    ......................................

    Kupitia thread hii naomba mods watuwekee thread moja ya kuendelea(ndiyo sticky?) kufuatilia kesi hizi na tume zinazoundwa kila kukicha kwani wanfanya hivyo kutupumbaza kuwa jambo linashughulikiwa.
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kesi hizi zilipitia tundu lilelile walipopitia waliouziana nyumba za serikali,kiwira,upakiaji na upakuaji makontena bandarini,lupembe chai,kapunga,richmond,meremeta,buzwagi nk.

    Msijali kwa wanaojua historia ya madhalimu atajua ni nini kinafuata na lini.
    Ila kwa wakwapuaji wanajificha kwa kufumba macho tunawapa pole.
     
Loading...