Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi hii imekuwaje.........?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Oct 20, 2011.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Salaam wenzangu , jamani naomba kujua hivi ile kesi ya matumiza mabaya ya madaraka iiliyokuwa ikimuhusu mhe Basil pesambili Mramba, DR Yona na yule katibu mkuu mstaafu wa wizara ya mahela. muendelezo wake ukoje ama ndo ilikuwa kiini macho (changa la macho). .. tujuzane mwenye taarifa yoyote.
     
  2. L

    Lsk Senior Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...hamna kitu katika kesi ile,mle ni magumashi tu. Walitaka tu kuwatuliza kina Dk. Slaa. Hamna kesi kule,km hauamini subiria siku ya hukumu (...utaikumbuka msg hii). Tusubirie...!!!
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mahali pengine pa kuthibitishia usanii wa serikali hii iliyoko madarakani, utaona pia namna alivoenda Rombo na kumnadi jukwaani pesa mbili utagunia ni sarakasi tu
     
Loading...