Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi dhidi ya Dk. Slaa sasa 'kusuluhishwa'

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kadogoo, Oct 16, 2010.

  1. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    LEO NIMESOMA HABARI KUHUSU KESI YA MGOMBEA URAIS WA CHADEMA DR. SLAA KUWA YUKO TAYARI KUZUNGUMZA NA MUME WA MCHUMBAWAKE HII IMENISHTUA KIDOGO NA SIJUI MAANA YAKE NINI NA KWANINI SLAA ANAKUBALI KUZUNGUMZA NAE KWANI HUYO MWANAMKE ANAMTAKA NANI KATI YAO WAWILI? HABARI ZAIDI GONGA HAPA: Kesi dhidi ya Dk. Slaa sasa 'kusuluhishwa'
     
  2. asam.thegunner

    asam.thegunner Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mi sijaelewa vizuri. Ila kitu kingine ambacho sijaelewa kwenye hii kesi ni kwamba miongoni mwa utetezi aliowasilisha Dr. Slaa kupitia kwa mawakili wake ni kwamba hakujua kuwa ni mke wa mtu. Sasa mbona anajua na bado anaye? Ndio kusema hadi sasa hajui? Anayejua zaidi atufahamishe
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Anataka amwambie kuwa Yeye Slaa ni Jina KUBWA na atakumbukwa kama Nyerere, Milele na milele. Huyo si wake na wala si wa Slaa sasa Chuki ya Nini wa Kwetu?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Wamemombwa/wametakiwa na mahakama wayamalize nje ya mahakama, kwa uelewa wangu ni kwamba....mahakama imeona hakuna kesi ya msingi hapa bali ulikuwa uzushi aliozushiwa Muheshimiwa Mkuu, Dokta wa Ukweli...Slaa.

    Walitaka kumdhalilisha tu, hebu imagine yaani wewe uibiwe mkeo hadi ahamie kwa mtu, una akili wewe au matope?
     
  5. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hivi umesoma mpaka darasa la ngapi? Hukufundishwa somo linaloitwa 'Ufahamu'? Katika hiyo habari hakuna sehemu yeyote ambayo inasema kuwa Dr. Slaa atalipa pesa. Mimi nahisi wewe ni kati ya wale mapandikizi walioletwa humu kumvurugia sifa huyu mkombozi wa Watanzania. Kwa kifupi ni kuwa umechelewa sana.

    zubeda
    [​IMG] Junior Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] Join DateSun Oct 2010Posts6Thanks0Thanked 0 Times in 0 Posts
     
  6. M

    MjengaHoja Member

    #6
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mwizi wa wake za watu,jamani hata nyie mnaomsaidia kampeni kuweni makini,huwa haachi kitu,na hapendi upweke...
     
  7. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Whatever you say, Dr Slaa ni mtu mwingine tofauti jamani katuelemisha wote hata wewe uko tofauti saizi basi kwa vile unapata kidogo toka huko ccm, mimi nilikuwa kipenzi cha JK 2005 lakini nilifungiwa uwezo wa kuona sasa nafahamu, hata kule kwetu Kishapu-mwamashere wanajua kuwa ccm inawaibia na hatuitaki hata kama mtashinda lakini mapenzi na ccm hayapo. We need a new way of thinking and building our country. Siyo hizi siasa za maji Taka hata wewe nashangaa unazishabikia kama huoni kinachoendelea.
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Status ya Dr. Slaa siyo ya kushiriki vikao ushuzi kama hivyo.
     
  9. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vote Slaa For President

    Your character assassination strategy has faiiled entirely!
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wewe ukiibiwa mke basi ***** na bwabwa..Mke wako unaibiwaje sasa
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280


    Mkombozi wa wapumbavu wachache wanaohitaji kukombolewa kilitulijia sio watanzania, tena uwaombe msamaha watanzania.
     
  12. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna watu sampuli ya Zubeda na Mjenga Nchi wamejiunga JF baada ya waraka wa muajiri wao kuwataka kila staff ambaye anajua kutumia mtandao ajiunge na JF, huwezi amini huwa wanaprint michango yo na kuiwasilisha kwa supervisor wao ambaye huwakatia Tsh 30,000 kwa kila post.

    Kama mimi muongo wakanushe hii taarifa
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Duu, hili ni pigo chini ya Mkanda. Hata Malaria Sugu na Kibunango hawana lugha hii.....

    Hizi hasira sijui zinatoka wapi? Sawa Mkuu, ngoja Wapumbavu tuchague mkomozi wetu.

    Nguruwe atabaki Nguruwe hata kama utampaka Lipstick.
     
  14. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    so what? Hii ni nafasi ya uongozi bwana na sio nafasi ya uchungaji. I'm not Chad boy lakini msimwandame mtu kisa amewazidi spidi.
    Tuambieni Slaa hawezi kuongoza au vitu intellectual kama hivyo...ndo maana nahisi maneno ya ninyi kulipwa yaweza kuwa kweli.
    Sichagui sisi em ng'oooo! Kama Slaa ni KIONGOZI mzuri, mchagueni, kama ni kiongozi mbaya haina haja ya kupiga kelele oooh mke wake, ooh mbwa wake...ooh...
    Basis ya kuachagua kwa wenye akili timamu ni uwezo wa kuongoza nchi na sio maisha ya chumbani. Usituambie kuwa wajua maisha ya chumbani ya JMK, BIG Ben, Mzee Mwinyi na JKN
     
  15. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...presha inapanda, inashuka...:whistle:
     
  16. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Crap!
     
  17. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi JF imevamiwa? Mbona inaonekana uwezo wako wa kusoma habari na kuitafsiri ni mdogo sana! nimesoma hiyo stori hakuna mahali panapoonyesha kuwa Dr. Slaa yuko tayari kuzungumza na huyo chizi mahimbo sasa wewe umeitoa wapi hiyo? Nina mashaka sana na nyinyi mliojiunga JF October halafu mnaleta thread za ajabu ajabu, kuna tahaira mwenzio alizusha Slaa atataifisha shule za waislamu tukamkimbiza hapa sasa na wewe unaleta upimbi, kawaambieni waliowatuma kujiunga JF kuwa hili jamvi ni lina great thinkers na Slaa ni "Taifa" kubwa kwahiyo vilaza kama nyie hamuwezi kujenga hoja za kumchafua.
     
  18. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145


    Napata mashaka kuhusu uwezo wa kichwa chako!
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kuna watu povu zawatoka umu,chukueni kamba mjitundike Slaa ndo uyoooooooo anachanja mbuga.
    Mahakama kuu iko bizee sana kusikiliza kesi kama IZO za kizushi
     
  20. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Mojawapo ya njia za kujua tabia ya mtu, ni wakati atakapofungua kinywa chake. Unaita wale Watanzania wote ambao wanamshabikia Dr. Slaa kuwa ni wapumbavu? Nani wa kuitwa mpumbavu hapa, yule anayetukana au anayetukanwa? Hoja zikiisha, matusi hujionyesha.
     
Loading...