Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi aliyo wahi kushinda Riz1 Mahakamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chief Lugina, Jul 6, 2011.

  1. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Young Bilionea wa zama zetu riz1 ni mwanasheria kwenye kampuni ya watoto wa vigogo IMMA Advocates,kuna tetesi kuwa tangu ameanza kazi ya uwakili hakuna hata kesi moja aliyo wahi kuisimamia na kushinda. Nadhani hii inatokana na kudesa alipokuwa chuo.. Plz kama kuna mtu yeyote anajua kesi yoyote iliyo wahi kuwakilishwa na wakili riz1 atujuze tuone huyu Jakaya jr nae alivyo kilaza kama msure wake!
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Nifafanue kidogo hapa, uwakili siyo lazima kwenda kutetea kesi mahakamani tu.Kuna kazi nyingine hazihitaji kwenda mahakamani.
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    nani anaweza kumwamini asimamie kesi yake,jamaa hata chuo tunasikia alibebwa kufika huko
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kilaza atashindaje?
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Peleka kwenye jukwaa la sheria basi. Siasa za jf sometime zinakera. mambo mengine yamekaa kiudaku udaku tu na chuki binafsi.
     
  6. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mmh!! yangu macho
     
  7. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    Viungo vingine ni vya nani mkuu!
     
  8. r

    raha remmy Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vzuri tukijadili mada za kimaendeleo zaidi kuliko kuwapa umaarufu watu wasio na mchango wowote kwenye jamii zaidi ya kutumia migongo ya familia kujinufaisha. like Riz, who is he 2 TZ anyway?
     
  9. r

    raha remmy Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila baba yetu kuwa rais sijui hata km uyu kijana angeweza kupata wenyekiti wa kitongoji mtaani kwao.
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmepoteza kumbukumbu nyie, ile kesi ya Umri wa Masauni-Mwenyekiti UVCCM mmesahau Riz alipiga jungu pale? Ndio ushindi wake!
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ahh kumbe..!?
     
  12. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani aliwahi kusimamia kesi ngapi?
     
  13. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Alishinda kwa sababu hakimu alikuwa baba yake.
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Anza wewe kwa kutueleza kesi moja tu aliyowahi kushindwa otherwise na wewe pia unataka kudesa majibu kwetu. BTW, watu wengi wa aina yako wanadhani kazi pekee ya wakili ni kwenda mahakamani kutetea jambo:FYI IMMA wanapata mpunga mwingi kutokana na kazi nyingine kama kusimamia viapo, will, urithi na ufilisi. Acha akili mgando.
     
  15. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    a.k.a Zungu la unga
     
  16. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    """""""""""""""""""'.............Napita nitarudi na jibu=2@#$5
     
  17. m

    mataka JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    we mwenyewe si ajabu la7 ulifeli ukaokolewa na pesa za mdingi wako kwenda private
     
  18. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ridhiwani kwani ni jina la mtu?maana kuna kizolea uchafu hapa ofisin kinaitwa ridhiwani au £?¥
     
  19. S

    SULTANI Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa mimi mgeni ndo mnaniacha hoi kilaza ndio nini???
     
  20. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Tanesco wamechukua umeme wao huku kwetu tunduru. Naomba mwenye matokeo yanga vs red sea atupashe
     
Loading...