Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kesho udsm mgomo kwenda mbele

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by menyidyo, Jan 11, 2011.

  1. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Muda huu tayari mabibo kumewaka. na pia wamefunga barabara ya mandela kwa dakika 10. sehemu ya mabibo hostel. kesho barabarani rasmi.
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    kwani kuna nini? Mbona hujatoa maelezo ya kutosha?
     
  3. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Amakweli vyuo vikuu vimecharuka!kama UDSM watalianzisha kesho serikali ya JEYKEY ijichunguze kwan kunataarifa za kuaminika kuwa UDOM wataendelea na mgomo wao mpaka kieleweke toka kwa Mh. PINDA a.k.a mtoto wa mkulima!!
     
  4. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    leo saa nne tamko rasmi litatoka. hoja ni nyingi. mojawapo bumu. nitaendelea kuwaupdate!
     
  5. F

    Fblukuwi Senior Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hili bumu mbona kero kila mahali? inaonesha JK alitafuna hazina yote kwenye kampeni! manake MUHAS postgraduate wengine hadi leo hawajapewa hilo bu na watu wanaishi kwa mashaka sana!
     
  6. M

    MtwaleKaigarula Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya jamani makubwa tena? Mbona vyuo vikuu migomo tena?? Kulikoni?? Au jamaa wamekanusha HAZINA katika kampeni za kuchakachua na kuwapatia wadanganyika viji-Tisheti vya chama cha XYZefgHI!! Msikimbie kivuli chenu, solve matatizo ya watoto wa wakulima hao!! Wenu, wako majuu, mkiwaandaa eti waje wawe watawala wetu!! MMELAMBA GALASA!! Watatawala makaburi yenu, pambafu wakubwa!! Wash#$#@^&*!%^$# wakubwa majizi na mafisadi nyie!!
     
  7. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,508
    Likes Received: 1,691
    Trophy Points: 280
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,329
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Yaani Jeykey mtu wa ajabu aliamuru wanafunzi wasipige kura, na leo hataki wapate pesa kwa wakati kwasababu pesa nyingi ilitumika kuwalipa vijana wa usarama wa taifa katika kusimamia kuteuliwa kwake na tume ya uchaguzi regardless ameshinda au hajashinda. zidumu fikra za baba ridhiwan
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hela zilipelekwa kwenye kampeni halafu huyu Shukuru yuko kimya tu sijui ndio staili yao mpya kukaa kimya kama bosi wao likitokea jambo.
     
  10. M

    MtwaleKaigarula Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    In order to solve students crisis in Institutions of Higher Learning, you better use the win-win negotiation tactic rather than win-lose [a very unpopolar] negotiation tactic! It is a high time now the goverment through the responsible ministry should sit down and negotiate with students and faculy members of the said university(ies)!!

    Use of very uncivilized way [POLICE FORCE!!] always triggered the situation to the worse ever!!

    Always, patience, sense of responsibility, commitment and mutual respect to each other should prevail.

    I advice both parties involved should strive to achieve a win-win situation!!!
     
  11. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    kwenye bumu nawapa mia. Wanavyuo wanataabika sana kwa posho kidogo hadi wasio na ustahimilivu wanaanza kufanya mambo ya aibu usiku ilimradi tu wajikimu na hali ngumu.
     
  12. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    sasa itamtokea puani wasomi wanataka haki yao.
     
  13. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kufanya mambo ya ajabu ni wanawake na wanaume au kina nani hasa? maana wote wanapewa bum sawa. Kuna aliyesema JK wamekausha hazina, me nakataa kwa sababu wale wote waliosubmit all requirements on time wamepata bum mtu anaambiwa asign hasign akiambiwa jaza form hajazi kwa wakati. Hivyo pamoja na matatizo ya kiufundi ya bodi ya mikopo wanafunzi wanajitakia matatizo. wanafunzi wanapewa 5000 kwa sasa lakini wataka 10,000/- na wanachohitaji ni kuishinikiza serikali iliangalie hilo before bonge la bajeti.

    Mimi napenda kuwashauri wanafunzi kuwa makini na matumizi ya bum maana hata wakipewa 30,000/= per day alafu plan less hazitatosha. Serikali naishauri ifute kabisa bodi ya mikopo kwa sasa maana sisi tuligoma wakati ilipokuwa inajadiliwa bungeni ianzishwe tukaishia kula mabom na marungu, waachane na swala la idadi bila tija. watu wachache walipiwe na serikali waliofaulu vizuri na wengine walipiwe na wazazi wao.

    Watu wengi wanawalipia watoto wao wa darasa la kwanza more than 1.6mln a year kwanini ashindwe kulipia 1.5 chuo kikuu?? The issue is sera na siyo maswala ya vyama vya siasa.
     
  14. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Kudai haki zenu kama wanafunzi wengine si shida, ni haki yenu ila maandamano yasiishei kudai pesa tu, kama wasomi mnatakiwa kudai maslahi ya Taifa. Walalahoi tunategemea wasomi kutuwakilisha katika matatizo yetu.
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu wakifanya hivyo nchi itakuwa haitawaliki!!
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    dah, hii nchi tutafute tu uraia wa nchi mbili ili iwe rahisi kwenda kwingine kama raia badala ya kuwa wakimbizi manake tunakoelekea, moto huu hapa!
     
  17. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Averos umenena, hilo ndio la muhimu. Kuhusu mgomo wa UDSM leo nimefanya utafiti issue kuu ni maswala ya katiba, issue ya arusha na bum. Mbaya zaidikuna msukumo mkubwa wa vyama vya sias.
     
  18. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanafunzi wanadai bum kujinusuru na njaa wanaambiwa hakuna hle lakini za kumlipa DOWANS zipo analazimishwa alipwe, Huu mchezo mchafu wa serikali wauache mara moja ili kuepusha fujo na mifarakano
     
  19. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Mgomo sikukuu!
    Aaah wasubiri keshokutwa au j3 ili usije ukakosa hamasa.
     
  20. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nilishajua kuwa hili litatokea
     
Loading...