Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesho Ubungo mataa saa tatu asubuhi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanaharakatihuru, Jul 3, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maandamano ya amani kesho utune clouds, bbc,RFA na Aljazeera watakuwepo. Haijawahi tokea kwenye historia ya hii nchi mwanzo wa mwisho
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hizi taarifa zenu nusu-na-robo zinaboa! Mnapenda kubembelezwa eeh? ****!
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    yanahusu nini?yataishia wapi?jee polisi wataruhusu? najua waislam hawaitaji ruhusa,hawaogopi kufa wala mabomu
     
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    mhhhh vip lakini wazee wa interejensia wametoa kibali.kama hawajatoa sema mapema watu tujiandae.liwalo na liwe
     
  5. G

    GRILL Senior Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari za kichochezi hizi. Kuandamana kwa kipindi hiki NO hata yangekuwa maandamano ya kidini hakuna wa kuyaruhusu na hakuna mwenye kupenda mema atakayeunga mkono
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Amani ya nini? Ni Kuomba amani au kuenzi au nini? Wanaohusika ni nani?
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    etiiii?
     
  8. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Maandamano ya nini..? yana lengo gani?? Ubungo mataa saa ngapi?? kuelekea wapi??? watu mnakurupuka hata kuchamba hamchambi mnatuandikia *****..ningekua mod mngejuta kuzaliwa..mppssxxyy
     
  9. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,153
    Likes Received: 1,407
    Trophy Points: 280
    Tanzania hakuna polisi usijali mabomu wewe songa mbele!!
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Yatakuwa na kibano cha kufa mtu
     
  11. M

    Mkojo Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sisi kweli wa leo wa kesho!
     
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    he he he anders batta mzima wewe?? mbona jazba mdogo wangu? mom hajambo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwanaharakativitu tiririka basi usiwe kama gamba
     
  14. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hakuna njia isipokuwa ile ulonayo
     
  15. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata kama utatufafanulia vizuri, inabidi tupate taarifa ya kiitelijensia kuwa Al Shabaab na Janjaweed hawatakuwepo.
     
  16. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    cacio, mi mzima!! mods walinipa likizo kwa wiki moja!! mom mzima aixee nashkuru mungu! mzima wewe?? naona swahiba kakurupuka na pombe za jumanne anatuandikia maandamano af hasomeki!
     
  17. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Details tafadhali
     
  18. paty

    paty JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mzee wa intelijensia feki ameyakubali ???? ni maandamano ya UAMSHO ??
     
  19. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Atakuwa amesikiliza "yo heeeeeead!" na Sud Brauni!
     
  20. w

    wakuziba Senior Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mambo yakiendelea hivi, sisi wengine tutaihama jamii forums! thread zisizokua na mashiko zinaandikwa kama......... wote tutaonekana wajinga. lengo la jamii forums nadhani ni kutufanya tutumie ubongo kuchambua matatizo yanayotukabili hapa nchini na tufanyeje kuyatatua...
     
Loading...