Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesho tunawapima tbc

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Head teacher, Jun 8, 2012.

  1. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Je watarusha matangazo ya nyinyiem, au hawatarusha. Ikumbukwe tbc ni tv ya taifa, kwa hiyo maamuzi ya kurusha ccm kutoka cdm-sqr yataacha maswali kwa nini hawakurusha ya cdm.
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    wasirushe kiwanukie??

    lazima warushe kutetea kakitumbua kao kasiingie mchanga...

    si unajua tena baba mwenyekiti yule handsome wa pale magogoni ndo kashika mpini banaa
     
Loading...