Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesho tume ya katiba inaapishwa ikulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by goodluck tesha, Apr 12, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. g

    goodluck tesha Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesho tume iliyoundwa na Rais itaapishwa rasmi ikulu Dar.

    Nawasihi Wtz wenzangu tuache malumbano yasiyo kuwa na msingi kuhusu wajumbe dini zao wametokea wapi ni wa vyama gani nk.Jambo la msingi Mtz mwenzangu tunapaswa tujue kwamba KATIBA ni sheria mama tushiriki kikamilifu ktk mchakato wa kuandaa hoja-maoni hadi katiba ipatikane.

    Katiba itatusaidia kuziba mianya a mfumo mbaya wa uongozi.Pia itasaidia kuweka mfumo mzuri kiutawala, rasilimali zetu zitalindwa, tutaainisha mihimili ya uongozi, chaguzi zetu zitafanyika kwa haki.

    Kwa sasa tutumie muda mwingi ktk mchakato huu watz tunatabia ya kupuuzia mambo baadaye tunaanza kujuta so kw hili umakini uwepo.Tuhamasishane hasa ili tutengeneze kitu safi tofauti na kile cha 77.

    Akina mama,vijana,walemavu,watu wa dini kazi kwenu.

    Mungu ibariki Tz yetu.
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Binafsi naikabidhi tume hii mikononi mwa Mungu alie mkuu sana,waanze nae kisha wamalize nae
     
  3. g

    goodluck tesha Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesho tume iliyoundwa na Rais itaapishwa rasmi ikulu Dar.Nawasihi Wtz wenzangu tuache malumbano yasiyo kuwa na msingi kuhusu wajumbe dini zao wametokea wapi ni wa vyama gani nk.Jambo la msingi Mtz mwenzangu tunapaswa tujue kwamba KATIBA ni sheria mama tushiriki kikamilifu ktk mchakato wa kuandaa hoja-maoni hadi katiba ipatikane.Katiba itatusaidia kuziba mianya a mfumo mbaya wa uongozi.Pia itasaidia kuweka mfumo mzuri kiutawala,rasilimali zetu zitalindwa,tutaainisha mihimili ya uongozi,cgaguzi zeyu zitafanyika kwa haki.Kwa sasa tutumie muda mwingi ktk mchakato huu watz tunatabia ya kupuuzia mambo baadaye tunaanza kujuta so kw hili umakini uwepo.Tuhamasishane hasa ili tutengeneze kitu safi tofauti na kile cha 77.Akina mama,vijana,walemavu,watu wa dini kazi kwenu.Mungu ibariki Tz yetu.
     
  4. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwaiyo??
     
  5. j

    joejou Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    shughuli hii imesogezwa hadi 30th April.
     
  6. m

    mhondo JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Labda kama masikio yangu yalisikia vibaya, imeahirishwa hadi tarehe 30 mwezi huu.
     
  7. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    wewe upo tanzania kweli?? kama upo basi kwenu amna umeme.
     
  8. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni kweli. shughuli ni tarehe 30/04/2012.

     
  9. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Sasa we ndo hupo Tanzania mkuu, hujui kuwa imesogezwa mpaka 30 april
     
  10. e

    enockk Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    serikali mbona haieleweki? Awali walitoa taarifa tume itaapishwa mwishoni mwa mwezi huu tarehe 30 ili mei mosi tume ianze kazi rasmi... weken vitu na taarifa za kueleweka kama ni tetesi basi ijulikane!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...