Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesho tarehe 21/08/2013, kamanda mbowe na timu yake watakua tukuyu-mbeya ktk viwanja vya tandale.

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Tky, Aug 20, 2013.

  1. Tky

    Tky JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2013
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salam wanajamv, wakaz wa Tukuyu mjni wilaya ya Rungwe munaarifiwa kuwa kesho Tarehe 21/08/2013. Kutakua na mkutano mkubwa wa CHAMA CHA DEMOKRASIA CHADEMA, Ktk viwanja vya Tandale-Tukuyu mjini, kuanzia saa nane mchana, nitajitahidi kuwapa updates na picha.
     
  2. f

    fukujima JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2013
    Joined: Apr 19, 2013
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani bado mawasiliano hayajawa vizuri: kesho muda huo atakuwa Sumbawanga Mjini: chopa inafanyiwa matengenezo madogo PALE KIGOMA kwa sasa. kwa hiyo ratiba imeingiliana kiasi. Jaribu kupata habari ya Uhakika zaidi.
     
Loading...
Similar Threads - Kesho tarehe kamanda Forum Date
Mkutano wa MBOWE, Lissu, Mnyika na Mdee: Sumbawanga ni Kesho tarehe 21/08/2013 KATIBA Mpya Aug 20, 2013

Share This Page