Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kesho sikukuu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jino kwa jino, Feb 15, 2011.

  1. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wapenzi napenda kujua kama sikuu kuu ya kesho ni kweli ipo au lah nipange ratiba yangu kabisa na mamsap nataka niwe nae kesho for 24hrs kama ATM, knye kalenda yaonyesha kesho ni maulidi
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hapana ni siku ya kazi tuendelee kujenga taifa
     
  3. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa sikukuu ni lini coz kalenda zinaonyesha ni maulid
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Maulid ni nani? mie kalenda yangu inaonyesha itakuwa 16-02-2011 :twitch:
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Maria Roza acha utata!!!!
     
  6. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    poa ntapela ED nshajikok kesha niko nayo geto
     
  7. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Yap,kesho tutaungana na waislam ktk maulid. Nawatakia sikukuu njema wote wanaoamini ktk Uislam.
     
Loading...