Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesho Rais kikwete kuhutubia taifa...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Nov 29, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Kesho kikwete atahutubia taifa katika sherehe za kuhitimisha mbio za mwenge zitakazo fanyika uwanja wa uhuru jijini dar es salaam.
    katika sherehe hizo mwenge utakabidhiwa kwa rais halafu naye ataukabidhi kwa kikosi maalum kitakachoenda kuupandisha kwenye mlima kilimanjaro.
    watoto wa halaiki zaidi ya 600 ambao watapamba sherehe hizo. mia
     
  2. k

    kicha Senior Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    umeitoa wapi hii habari tafadhali, we bado ni kuku wa kienyeji humu jamvini.
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mmmh..!
     
  4. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Mimi nakumbuka alipokuwa anahutubia wazee wa CCM wa Dar es Salaam katikati ya mwezi, alisema amelazimika kutoa hotuba ile wakati ule kwa kuwa mwishoni mwa mwezi hatakuwa na nafasi, kwani atakuwa yupo Bujumbura! Au alijua akiwadanganya wazee hakuna atakayejali?
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    alshabab hawashambulii tena mikusanyiko? au ccm wao hawashambuliiwi na alshabab
     
  6. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Source?
    Au we ndo Salva?


    [​IMG]
    Il Gambino.
     
  7. Makucha

    Makucha JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni jambo zuri kuwa hata baada ya kusaini mswada kuwa sheria ya kuunda team ya kukusanya maoni, amekubali pia kusikiliza maoni na kuuboresha (through which system usiulize yeye ni Rais atawezesha) kukidhi matarajio ya wananchi.

    Ukweli huu sasa lazima uanze na maoni yote yaliyomezani kwake bila kusubiri kuwasilishwa tena upya (urasimu) na matokeo yasikike lililokubaliwa na lililokataliwa na sababu zake. Yaani tuokoe muda na tuache asonge mbele, na Jk atakumbukwa kwa hili. Kwahiyo, katika hotuba yake kesho ayatolee majibu hayo ambayo yako mezani kwake ili kuthibitisha dhamira ya walichokubaliana na CDM.

    Pia aeleze utaratibu utakaotumika hadi kufanya maboresho. Hii itawapa imani wananchi wengine na vyama kama NCCR waliokata tamaa kushiriki kutoa maoni ya kuboresha muswada ambao sasa ni sheria.
     
  8. data

    data JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,801
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    kwahiyo...!!!!!
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    sa ngapi?
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Chadema walikataa kutoa maoni yao bungeni (walilidharau bunge) wameamua kukimbilia kwa rais(ambaye walisema hawamtambui), rais alisema atasaini mswada lakini ameamua ku u-edit kwa matakwa ya chadema (amedharau bunge). Nini hatima yake?, nadhani hautasainiwa mwaka huu mpaka mawazo mapaya ya chadema yakajadiliwe na kuridhiwa na bunge la sivyo JK atakuwa ameingia choo cha MP wa kike.....................
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,223
    Likes Received: 5,502
    Trophy Points: 280
    wanawe hawamtoshi hadi atusumbue na tusitaka kumsikiliza?
     
  12. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunahitaji muafaka wa kitaifa
     
  13. k

    king11 JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwema ameshakataza hotuba yake kwasababu ya tishio la al shabab
     
  14. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    mi simo katika hao wataohutubiwa...
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,855
    Trophy Points: 280
    Tumeshachoshwa na hotuba zake zilizojaa usanii na huku akikataa kukutana na waandishi wa habari wamuulize maswali live hata kwa masaa mawili au zaidi.
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wajuze vema Kamanda wangu! Hatakuwa na mtu wa kulaumiwa. Atashanga!
     
  17. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu uzuzu tuliokuwanao watz unatokana na huo mwenge. Sijaona tija ya mwenge tangu kuasisiwa kwake zaidi ya hasara kwa taifa kupoteza nguvu kazi ya vijana wa leo dhidi gonjwa hatari la "UKIMWI" .

    mwenge ni ulozi maalum ulioasisiwa na hayati jk nyenyere kwa ajili ya kutu- log off watz ili tutawalike. Ni mtazamo wangu tu!
     
Loading...