Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesho ni zamu ya ST JOSEPH kugoma!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kide, Jan 25, 2011.

  1. K

    Kide Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    baada ya makumira kugoma cku ya leo,hapa napata habari ya kua kesho ni zamu ya maINJINIA kugoma!habari ndo hiyo.....
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duu, haka kakimbunga naona kanaendelea kuchanja mbuga.
     
  3. K

    Kide Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    kazi ipo hko,wa2 wanadai kechelewa kwa spcl faculty requrementz
     
  4. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maandamano ya TUNISIA yalipochanganya na raia kufa sana POLISI wakagundua ukweli kisha nao wakaanza kuandamana. Kwa TZ kwa sasa wanafunzi wanaonyesha njia kwa kugoma siku yaja kibano kitakapo wazidia wafanyakazi wa TZ nao wataingia ktk migomo na maandamano hapo ndipo Polisi wa Bongo itawapasa waonyeshe kuwa na wao mshahara wao haumalizi wiki, ni wazi watatuua kama kawaida yao lakini mwisho wa siku macho yao yatafunguka na kuuona ukweli kuwa kibano cha life ni chetu wote na wao pia mshahara wao ni bajeti ya MBWA wa mtoto wa JK yaani RIZ 1 hivyo wataungana ktk maandamano yetu sijui JK atakimbilia USA au UK, Zimbabwe au Ivory Coast, Sudan au Congo. EMBU mie nisubiri hiyo siku MGAYA atakapo tikisa nchi maana JK,EL na RA pamoja na CCM yao wanamuofia DKT SLAA,MBOWE, TUNDU LISU nk lakini hawatoamini MGAYA atakapoongoza mapinduzi. MAANA WAFANYAKAZI WA BONGO WANAKARIBIA KUCHUKUA SHERIA MKONONI jinsi wanavyofanywa manamba bdani ya nchi yao wenyewe...................... HII NI TAFAKURI YANGU YA LEO
     
  5. F

    FredKavishe Verified User

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nitawapa feedback yatakayojili kesho napiga pale tena niweke vocha mapema
     
Loading...