Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kesho ni zamu ya CUF kuingia bunge la EA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by abdulmajid, Apr 16, 2012.

  1. a

    abdulmajid Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kesho ni kesho bunge la tz linapiga kura za kuchagua wawakilishi wa bunge la east africa kwa hali inavyoendelea wawakilishi kupitia vyama vya upinzani chama cha CUF kupitia mgombea wake wakili mashuhuri ndg Twaha Taslima ndicho kinapewa nafasi kubwa ya kushinda,sababu zinazopelekea kushinda kwanza mvuto na uelewa wa mambo katika maswala ya east africa kuliko wagombea wengine hasa wachadema ndg komu ambae kwanza ajulikani pili historia yake aifanyi wabunge kuvutiwa nae.
     
Loading...