Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kesho ni kesho,asiye na mwana.........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Aug 17, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    aeleke jiwe.
    Pyeeeeeeeeee kipenga premier league England kinalia,ndo kipindi sawia chetu kinababa kuganda kwenye luninga,iwe bar iwe nyumbani.Katika hili kinamama tulieni msitubughudhi na tukichelewa msituulize,jueni tulikuwa tunaangalia mpira.Swali la nyongeza?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    Walaaaaaah kumbe kesho ndo tunaanza kugombea remoti? Tobaaaaaaaaa
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mpira ni VIZA isiyo na longo longo!!
    Huulizwi maswali mengi!!!
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Watu pipooooo!! na hivi mashetani tumemchukua RVP, gunners kwisha kazi!! nitakuwa bega kwa bega na mchuchu kwenye EPL maana wote tunapenda soccer...tatizo kubwa tupo timu tofauti!! Akiwa na washkaji siku nyingine ni byee tu, VIZA anapata 24hours bila kumsumbua.

    Halafu nahisi wewe kama Arsenal, khe khe
     
  5. mito

    mito JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Dah, kumbe muda wa kununiwa unaanza kesho, loh!
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mwanga wewe,umejuaje bilionea bishanga ni asenale?
     
  7. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    aaaaaah....visingizio tele ndo vitaanza..kitu kdg tu 'nilikuwa savannah naangalia mpira'
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu wakubali tu kwamba as of tommorow ratiba ya matanuzi inabadilika.
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    wala sio uongo dear,atakuwa anaangalia mpira kweli.
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    na wakati wa watu kuibiwa wake zao huku wako bize kushangilia mpira bar
    umerudi tena lol
    kuna wanawake ukiwatafuta wanakwambia subiri kesho ataenda kutazama mpira lol
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mwambie asikununie bana,its all about football hakuna la ziada.
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    we nae una lako jambo,wake zetu ni waaminifu bana.
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    we BADILI TABIA kwani kibabu chenu kinaangaliaga mpira? Macho yenyewe kinayo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. W

    Wimana JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Kweli Bishanga wewe ni adict, kinara na nguli wa MMU.
    Sasa hii sredi
    yako inahusiana vipi na MMU?
     
  15. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Wazee wa chelsea wera weraaa, sisi mdogo mdogo mwisho wa siku tunabeba makombe makubwa bila zengwe,

    Mchuchu inabidi ajiandae tu na tena anakaribia kumleta obama dunian raha sana obama akija na chelsea tumetetea uefa bila zengwe wazee wa kupaki treni weraaaaa
     
  16. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    mbwembwe zako nikajua lazima ni walewale ''vikombeless'' asenale..he he!!
     
  17. mito

    mito JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    tatizo anataka niangalizie home........... hainogi!
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    kuna tafiti zinaonesha
    wanaume washabiki wa Arsenal ni 'nice guys'
    na wanapenda 'fair'
    but wanawake still wana vutiwa na chelsea na man u guys lol


    mimi liverpool lol
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280

    hii ni MMU sahihi kabisa
    we tazama thread inavyokwenda
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Hapa TORESS(The golden boot) nyuma HAZARD pale OSCAR kule MATA ...... dah!jamani raha!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...