Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesho mapumziko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mabomu, Nov 6, 2011.

  1. m

    mabomu Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani taarifa ni kuwa kesho ni mapumziko. Yaani iddi pili! Waislamu watuthibitishie
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ama Kweli wewe ni Bomu! Wewe si ndio umeandika News Alert halafu unataka watu wakupe Habari tena
     
  3. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mhhhh!!! ya kweli hayo???!!!
     
  4. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Akili za mbayuwayu changanya na zako.
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    napenda kukuithibitishia kuwa kesho hakuna mapumziko, amka ukafanye kazi
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Fanya kazi wewe. Jamii inakuhitaji sana. Mapumziko wakati hali ngumu ya maisha.
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,823
    Trophy Points: 280
    Ninachofahamu hili la Sikukuu inayoangukia Jumapili na mapumziko kusogezwa siku inayofuata lilishafutwa, kama ndiyo hivyo basi kesho ni siku ya kuwajibika ila ni vizuri kutafuta uthibitisho wa hili.
     
  8. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    ebu niende tovuti ya bakwata nikapate shule ya elimu ahera
     
  9. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naona huu jamaa anataka kupotosha watu tu hapa. Hayo ya kulipiza yalishapitwa na wakati.

    BTW......mzima lakini wewe?
     
  10. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    mkuu uko hakuna tovuti sababu mwamedi hakutumia kompyuta ivo sio suna
     
  11. m

    mareche JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lala ukafukuzwe kazi
     
  12. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,159
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Acha uvivu hakuna iddi pili kesho.
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unapenda kulala huku unapokea mshahara hee!!
     
  14. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bado unadhani mzee Ruksa yupo madarakani nini!! Loh!
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    We jiandae kwenda kazini, Iddy ni siku moja. Halafu auche kuweka news alert huku unauliza swali?
     
  16. Imany John

    Imany John Verified User

    #16
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hamnakitu kama iko
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    BAK hiyo kitu haipo siku hizi mambo ya kulipia kama mfungo wa ramadhan hayapo tena. Ikipita imepita.
     
  18. M

    Martin Mollel Member

    #18
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inaonesha jinsi wtz tulivyo wavivu
     
  19. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #19
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Akah! Mi simo.
     
  20. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #20
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Tanzania Uchumi mbovu bado mnataka kupumzika. Fanya Kazi kwa Bidii Acha kufikiri kuhusu mapumziko!
    Nchi zilizoendelea, zilikuwa hivyo baada ya watu kuwa na bidii ya kazi..eg.china, Japan
     
Loading...