Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesho kuna Maandamano ya Wafanyakazi kudai Sheria ya Mafao Ibatilishwe

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by MPadmire, Aug 3, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,018
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Ndio, muda huu nimesikia kwa BBC kuwa kesho kuna maandamano.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wanaandamania uingereza?

    Ngoja nikatafute mabomu ya machozi proof.
     
  3. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nalazima niandamane liwalo na liwe
     
  4. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,175
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Upuuzi huu, nani alisema maandamano huleta tofauti yeyote Tanzania? Jikomboeni kwanza kutoka utumwa wa akili, mkaache woga wa kijinga na mkiisha kupata ujasiri nendeni mkaandamane. Kwa Tanzania hii, itapita miaka 200 hadi wananchi kudevelop moyo wa ujasiri na kuandamana kwa nia moja. Otherwise upuuzi tu huu, mi siandamani.

    Kassanga.
    Tabora.
     
  5. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe ndio kikwazo cha mabadiliko
     
  6. P

    PakavuNateleza JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 739
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Huna haja ya kutoa povu lote hili for the sake of just saying huandamani.Mabadiliko ya kifikra kwa sasa yanatia moyo.Kuandamana hata kama ni kwa kuungaunga it shows that now we are at least starting to dare.
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu maandamano ya Wafanyakazi kudai haki yao wewe inakuathiri vp?
     
  8. M

    MAPIKIPIKI Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani yataanzia wapi hayo maandamano.kama ni kesho mi niko tayari wadau
     
  9. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,175
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Itakuchukuwa muda mrefu sana kuelewa maana ya post yangu, soma kwa maarifa ugundue nini kilichomo katikati ya mistari yangu. Usikurupuke kujibu post zangu utabaki njia panda kamanda, fungua akili ya ziada acha papara; penye nguvu hutoka mlo lakini penye uchungu asali hujisokota. Alamski.
     
  10. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    bora waandamane hata mita mbili
     
  11. m

    mwalimu maskini Senior Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawawezi kukuelewa ndugu yangu,sisi tuliokunywa sifongo ndo tunaweza kukuelewa tu!nisalimie huko tbr maeneo ya mwinyi, bhachu,isevya,chemchem,bila kusahau cheyo kuna siku nitarudi tbr nitakutafuta mkuu labda tunaweza kupata pa kuanzia
     
  12. I

    Ichobela Senior Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kasanga,unapoweka post unatarajia watu waelewe bt unapoweka ili watu wasielewe mi nakuona km tatzo...ww kaa nyumbani upike mkeo akaandamane!Solidarity forever!
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamni mwenye details atuambie hayo maandamano yanaanzia wapi hadi wapi? Yana kibali au hayana? ili watu tuwe tayari kwa lolote.
     
  14. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Uko sawa kabisa, maandamano bila Plan B ni sawa na li-upepo-litavuma litapita litasahaulika.
     
  15. E

    Escherichia Coli Senior Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maandamano yamepangwa kuanzia Mnazi mmoja mpaka SSRA offices mikocheni.
     
  16. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu muda? kuanzia saa ngapi?
     
  17. U

    Ubwaza Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    maandamano haya ni ya wafanyaka wala hayakuhusu wee mkulima wa Tabora, we nenda shamba ukalime matobolwa
     
  18. U

    Ubwaza Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwanaharakati achana naye mkulima huyo wa Tbr
     
  19. U

    Ubwaza Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkulima mwenzie mkulima bora mkale sifongo zenu huko Tbr. Na kama ni wafanyakazi basi mtakuwa wa kazi za ndani, hamuwekewi akiba
     
  20. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Maandamano ya Jumamosi? Siku ya Mapumziko? Au wanaandamania Bar?
     
Loading...