Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesho jumatano saa 3 asubuhi maandamano kuanzia kituo cha haki ya sheria tafadhali mwambie mwenzako

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchaga 25, Feb 7, 2012.

  1. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kesho maandamano kuanza saa tatu asubuhi mbele ya kituo cha sheria na haki za binadamu kilichopo kijitonyama, nyuma ya chuo cha ustawi wa jamii. tafadhali kabla maafa ya hayajakuwa makubwa tuhudhurie bila kukosa kwa mapenzi mema ya nchi yetu

    Allah awaongoze, Mungu awaongoze, Mizimu iwaongoze, Miungu iwaongoze. Uzalendo uwaongoze, upendo Uwaongoze, Budha awaongoze, Jah Awaongoze.....

    Beba bango lenye ujumbe wako.
     
  2. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Maandamano kuhusu nini hebu kuwa specific
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Maandamano kwa ajili ya nini? na nani anayaratibu?
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Huna lakufanya? Nakuuliza huna la kufanya, usicheze za hisia za watu hayo maanadamano katangaza nani?
     
  5. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatimaye aliyoyataka kikwete yametimia, maandamano kuanza kesho kupinga kunyanyaswa wagonjwa, madaktari, wananchi na mabeberu wasio na chembe ya utu wanaoitwa wabunge.

    source LRHC
     
  6. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nitakwenda hapo hiyo kesho potelea mbali, liwalo na liwe nimepoteza ndugu yangu wa karibu mbwa shenzi serikali
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pole sana Salas kwa kupoteza ndugu wa karibu....
     
  8. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ivi bado mtu unakaa unatype maandamano ya nn?...wakat post zako za nyuma unadai watu hawaingiii barabarani na watz ni waoga!!!!nasema iviii...hamna haja ya kutafuta muanzishaj msijesema CDM imeitisha...sambaza vimemo kesho tuingie barabarani...mwanzo mgumu watz mmezoe amani yenu ya woga..nna hasira ngoja nchore bango...nimempoteza ant yangu leo
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Maandamano ya kuhusu nini?
     
  10. N

    Njangula Senior Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Apandaye upepo, huvuna dhoruba. Hayo wamejitakia kwa kujifanya wababe kutotaka majadiliano na madokta. Maisha ni magumu kwa wafanyakazi wengine pia, hivyo nasi tutakapoanza harakati msijesingizia chadema au nini bali ni mkate hautoshi. Please walimu noeni zana tulianzishe nchi nzima. CWT haina makali inashindwa kujifunza hata Kenya.
     
  11. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    i don't get any picture here.
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,502
    Likes Received: 9,270
    Trophy Points: 280
    Inaonesha huna kazi za kufanya.

    Wewe si ndio ulileta habari kuwa kuna maandamano sijui watu wamekusanyika Mlimani City, yameishia wapi?
     
  13. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Bado kuna tishio la mashambulizi ya Al Shabab kwa hiyo si vizuri kufanya maandamano kwa usalama wenu
     
  14. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tulipofikia tunataka watu kama nyie ili tufike tunakoelekea.......
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    chama cha maandamano= chadema
     
  16. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    tupeane maelekezo kuhusu ayo maandamano jamani uwiiiiiiiiii
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mybe u lost it!
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    kitenda cha kutaja mizimu ituongoze umenikata siji
     
  19. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,199
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    oooh! FfU sijui watatosha!!
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wewe ndiye msemaji wa kituo hicho? Ni wapi umetoa taarifa hizo? Huyo mtu aliyekupa habari hii ana madaraka yapi kwenye kituo hicho?
     
Loading...