Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesho jumamosi tundu lisu na halima mdee ndani ya moro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kyindokyakombe, May 4, 2012.

  1. K

    Kyindokyakombe Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM Kinatarajia kuwa na MKUTANO KICHANGANI MOROGORO Mjini mchana.MAKAMANDA wote wa SUA,MZUMBE,MUSLIM UNIVERSITY,ARDI na JORDAN UNIVERSITY Msikose.Pia wananchi kwa ujumla shime tusiangushane.Njoo tujipange saa ya Ukombozi ni sasa.
     
  2. M

    Mtanganyika mweusi Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mda gani mkuu
     
  3. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Peoples power, Hii ni saa ya ukombozi nasikia mfalme atakuwepo.
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    good move, viva m4c
     
  5. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sorry mfaume yupi? maana kibongo wasan wapo wawili wanaotumia hilo jina mfaume yusufu na afande sele, hope utakuwa unamuongelea sele, huyu jamaa bado ni dumila kuwili jion hii clous fm anasema atajiunga CUF o CHADEMA na kutanga nia yake ya kugombea ubunge moro town. bado sitaki nataka.
     
  6. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mapambano na yaendelee!!
     
  7. K

    Kyindokyakombe Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muda wa mkutano ni kuanzia saa sita mchana kwa sasa kuna gari la matangazo linapita sehemu mbalimbali likitangaza.makamanda njooni na kombati zenu tumechoka kuona nchi inaliwa na wajanja.
     
  8. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyo mfalme ni nan mkuu? Au una maanisha Afande Sele!? Nasikia nae anataka kuingia ulingo wa siasa, but sijui ni kwa chama gani
     
  9. V

    Vijijini Lawama JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama kuna mtu anaijua CV ya Afande Sele aitupie hapa
     
Loading...