Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesho Jangwani, Ardhi iliyoporwa na Vigogo wa CCM kurudishwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Jun 8, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Natumaini watanzania mmetangaziwa mkutano wa Nyinyiem Jangwani.

    Kuna tetesi kuwa zile hekari 2000, 1000, 500, 200 na viwanja kadhaa zilizoporwa na vigogo wa CCM zitarudishwa.

    Pia hayo mashamba yatagawanywa kwa wananchi wanaotaka kulipa.

    teh teh wanaanza kuvua magamba

    Source: uenezi Nyinyiem
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nawashangaa sana hawa watu wanatuita viwanjani wakatuambie nini? walituita wakati wa kampeni wajinga wakawapa kura zao baada ya kutoa ahadi kibao nilidhani huu ndio wakati wa kutekeleza ahadi zao sasa viwanjani wanataka kutueleza nini wakati hatuja ona hata meli moja zaidi tumeona ndege ya kuazima,hovyo sana hawa jamaa Pole mtakao enda
     
  3. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nyinyiem bwana utamu mtupu. Subiri kesho tuone wadanganyika wataambiwa nini!
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiki kikao kitajaa ngonjera tu hamana lolote
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 826
    Trophy Points: 280
    Watavigawa hapohapo uwanjani?kama jibu ni ndiyo then hiyo itakuwa sababu pekee itakayoweza kunisukuma kwenda jangwani,please sitataka porojo!!nipewe kiwanja nisepe.
     
Loading...