Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesho Ijumaa Kuu, mwana wa Mungu aliuawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzizi wa Mbuyu, Apr 1, 2010.

  1. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Kwa imani yako, likumbuke tukio hili na lizidi kukuongezea imani yako.
    Ni tukio la ajabu sana ambalo Mwenyezi Mungu Muumba vyote(Yehova) alilifanya. Yaani kumtoa mwana wake wa pekee asulubiwe kwa ajili ya ukombozi wa ulimwengu.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,384
    Trophy Points: 280
    HAKIKA TUNAHITAJI BWANA YESU AFFUFUKE NDANl YA MIOYO YETU ILI TUWE AGANO JIPYA KWELIKWELI
     
  3. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    amen
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Asante sna!
    Yesu kwetu sisi ni kimbilio na nguvu!
     
Loading...