Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesho cdm kufungua kampeni mtibwa-morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shembago, Oct 5, 2012.

  1. S

    Shembago JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakumbukwa tarehe 01/01/2012 tuliompoteza Diwani wa kata ya Mtibwa kupitia CDM wilaya ya Mvomero Tuso Mwakyoma kutokana na kupigwa kisu na mpenzi wake! Sasa kesho kampeni ndio zinaanza rasmi hapo Mtibwa,makamanda wa Moro Mjini tumejiandaa inshallah kwnda kupiga tafu kampeni hiyo,Kata hiyo ipo vizuri Ushindi kwa CDM ni HAKIKA tuombe uzima.

    Peopleeeeeees! Powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!

    Tunajivunia Nguvu ya Umma
     
  2. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Pamoja sana. Pitisheni harambe hapa moro (Mzee Zuberi upo)?
     
  3. m

    mianzini Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    embu tujuze kiongozi gani atazinduwa
     
  4. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kila la kheri zao makamanda,nani atazindua hizo kampeni?
     
  5. S

    Shembago JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna Kiongozi wa kitaifa atakayekuja,ila wapo Viongozi wa Morogoro watakoenda kufungua,Viongozi wakitaifa watakuja baada ya wiki mbili kwa taarifa tulizonazo hapa Morogoro Mjini.

    Kazi moja tu,kuchukua Mtibwa tena!!!!
     
  6. r

    robbins emmy Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kilalaheri makamanda
     
  7. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280
    Pamoja Kamanda.
     
  8. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sawa mkuu tunawatakieni kampeni njema
     
  9. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mbozi Kata ya Moyavizi, ccm maji ya shingo! wanajuta kuweka mgombea wao katika kinyang'anyilo cha udiwani maana wanyiha wanasema hawataki kuwaona magamba ndani ya ramani ya Jimbo la Mbozi Mashariki. Hata Mbunge aliyewekwa na Nec anaishi maisha ya ukimbizi Dare es alaama.
     
  10. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,684
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Pamoja kwa sana
     
  11. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mtibwa hata magamba wafanye nini ni cdm tu. Mbunge mtarajiwa Matokeo Owden (Mao) alifanya kazi kubwa sana huko japo alichakachuliwa na Sadiq Murad na baadaye Amos Makala.

    Tunasubiri ushindi.
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Pamoja sana jamani.
     
  13. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    cdm kamata mwizi meeen
     
  14. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Msiwe na wasi makamanda ndani ya chama pendwa na mkombozi wa wanyonge hata mjumbe wa nyumba kumi wa chadema na nguvu kuliko hata kina nape 100 ndani ya magamba!!!Kila la kheri makamanda wetu huko Moro,Tunaanza na Mungu na tutamaliza na Mungu.
     
Loading...