Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kesho asubuhi vijana wanajipanga kutekeleza agizo la mhe magofuli(kupiga mbizi)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kimboka one, Jan 7, 2012.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nipo maeneo ya ferry kigamboni maarufu kwa bi tulule opposite na kwa watoto yatima.vijana wameniita kutaka ushauri wa kisheria.wamepanga kesho wavuka kwa mbizi kwa pamoja kunusuru 200 zako.kimsingi nimewaeleza ni kosa lakini wamekomaa watatekeleza azimio lao kesho kwani wakifungwa ni sehemu ya kupata mahitaji yao bure wakiwa mahabusu
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    umewapotosha tayari,,kosa lao itakuwa nn?endapo watavuka kwa kuogelea? acha bana!
     
  3. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    wanadhani wanamkomoa nani? naona wana-test sumu kwa kuilamba
     
  4. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,176
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mungu akulaani kama Balaamu alivyosema, mimi na familia yangu tunakulani kwa uhovyo wako, hata mie kesho ntafika magogoni saa kumi na mbili asubuhi kuwaunga mkono wapiganaji wetu. Mungu yupo na atatulinda na mabaya yote.
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    wacha wapige mbizi wanaelezea hisia zao sasa kama hawana hiyo 200 wafanye nini
     
  6. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,538
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    ......ni vizuri kama walimwelewa mh. Pombe, waachane na wabunge wao wa vijiweni wanaotafuta cheap popularity kupitia Magufuli ili wachaguliwe tena, hivi hii nchi tutachagua wabunge wanaojua kusoma na kuandika bila kufikiri hadi lini???????
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Pengine wanafanya mazoezi maana kesho ni siku ya mapumziko.
     
  8. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Unafiki mtupu, ina maana hiyo sh100 ndo inawafanya wapige mbizi? Hawa watu hawapandi daladala? Hawanywi hata maji? Hawanunui kondom? Pumbavu sana, halafu kwani eneo hilo la kivukoni hakuna papa wanisaidie kuwafundisha adabu hawa wanafiki?.
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mkuu wameambiwa kama hawana 200 wapige mbizi sasa wafanyeje
     
  10. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Swali la msingi la kujiuza ni "je kweli hawa watu watapiga mbizi kwa sababu hawana 200 au ndo unafiki na uzandiki?
     
  11. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maskini mnatabu sana
     
  12. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atkaye zidiwa na maji asiombe msaada ruksa kufa. Wamechagua unafiki wacha waendelee nao. Kumbuka survival is for the fittest huna 200/ piga mbizi or else hamia kijijini.
     
  13. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    YOU ARE A GREAT THINKER.Na hili ndio tatizo letu la msingi,hatuna viongozi wenye nia ya kweli ya kutupeleka NCHI YA AHADI.kweli a serious mp anaweza kupoteza muda wake kutetea ujinga wa aina hii kweli?they should think twice.
     
  14. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hawataki kulipa 200, kwani wakishuka kutoka kwenye kivuko kuna usafiri wanaolipa kwa nauli ya mia? au wanamwonea magufuli tu? kama vp kura zao hatuzitaki 2015, wafanyakazi walileta mashauzi hivyo hivyo 2010 lkn tukashinda.
     
  15. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Inaonyesha jinsi ulivyo kilaza,private sectors are profit motivated,kwa hiyo usilinganishe hela ya kulipa daladala na kupanda kivuko ambacho kinaendeshwa na serikal chin ya wizara ya maguful,hiyo ni service oriented,sh 100 ilikuwa inatosha kwa ajil ya kukiendesha hicho kivuko,tena report ambayo imechakachuliwa inadai kuwa kwa siku takriban milion tisa zlikuwa znakusanywa,mi nahc wana ajenda nyngne ikiwa ni makusanyo hata ya kulipa maden ya wafanyakaz
     
  16. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mkuu waandalie media tuone watu wakionyesha hisia zao.lazima baadhi ya watu wajitoe muhanga kwa manufaa ya wengi!
     
  17. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    wewe unatuletea habari ya mateja wa feri!
     
  18. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,503
    Trophy Points: 280
    tatizo letu vijana siku hizi tumekuwa affected na mob psychology. Wanalo fanya halina maana mbona wanashindwa kupigania vitu vya msingi vinavyo wafanya wao wakose hiyo 200.
    Mbona wameshindwa kuchukua hatua dhidi ya mfumuko wa bei za vyakula ambayo effect yake ni zaidi ya hiyo mia, mafta na kila kitu.
    Hili jambo liko kisiasa zaidi ndiyo siasa ya tanzania ambayo kila mtu can do anything to earn piblic popularity am sure wanatumiwa bila kujua kama wanatumiwa.
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    enyi wajinga! Mpaka lini mtapenda kuwa wajinga?
     
  20. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Acheni watu wapige mbizi kuonyesha hisia zao kupinga kitu wasichokubaliana nacho. Ni sawa tu na mantiki ya maandamano ya amani ambayo sasa tumeyazoea. Mbona kuna mahali tumesikia watu wamewahi kuandamana wakiwa uchi wa mnyama? Na wao je tutawaitaje? Wajinga?
     
Loading...