Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesho asubuhi ukipokea simu ya JK kukuomba msaada huu utamsaidiaje?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by CHAI CHUNGU, Apr 21, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Eti wewe ukiamka kesho asubuhi mara unaona namba ngeni juu ya screen ya simu yako,ukiipokea unakuta ni mh JK anaomba msaada wako juu ya kumpa majina 10 ya wana ccm safi ili ayapeleke NEC kwa ajiri ya kumpata mgombea 1 wa nafasi ya urais uchaguzi mkuu ujao kupitia ccm wewe utampa majina gani?
    1.
    2.
    3.
    4.
    5.
    6.
    7.
    8.
    9.
    10.
     
  2. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wote wameoza na kuota mizizi ya ufisadi hawafai tena kuongoza hii nchi. Waachie upinzani watung'olee hiyo mizizi michafu waliyoiotesha ili nchi yetu iweze kupata maendeleo.
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Lowasa
    Rostam
    Chenge
    Ngereja
    Makinda
    Sophia Simba
    Mzee wa SMG
     
  4. T

    TOWASHI JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nitamtumia plain paper
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Sawa wameoza,na nna imani kama ukipokea simu ya mbwana mkubwa huyo huwezi kumwambia nyote mmeoza!
     
  6. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    But yeye yuko hewani kwa wakati huo na anataka umtajie ili aweke kwenye record zake.
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    i will just hang up ....
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Inaonyesha ni jinsi gani watz mlivyochoshwa na wimbo ccm!
     
  9. K

    Kodemu Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitampatia wawil
    1. Ester buyala
    2. Deo wa ludewa.
     
  10. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Bado wa3 mkuu!
    Umetaja 7 tuu.
     
  11. K

    KIRUA Senior Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nitamwambia mzee hakuna mbuge hata moja anayaefaa kumpa uwaziri mkuu....
    ni vizuri ukajiuzulu uwape wananchi furusa ya kuchangua watu makini zaidi na wazalendo na si wanafiki na wenye uchu wa madaraka kama january makamba ....
     
  12. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kaazi kweli kweli!
     
  13. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kiukweli CCM mpaka sasa sijaona zaidi ya jembe Deo Filikunjombe.
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Lucy nde
     
  15. Aikasa

    Aikasa Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwa upande wangu, nitamwomba kwanza ajiuzulu yeye kama kiongozi mkuu wa nchi.
     
  16. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hapa hamna kitu!
     
  17. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    lusinde na bulaya
     
  18. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    mie ntampa majina haya!
    1.Salim Ahamed Salim!
    2.Masumbuko Lamwai
    3.Bibi Asha Rose Migiro
    4.Stella Manyanya
    5.Mh Mwakyembe
    6.Mh Mwandosya
    7.Agrey Mwanri
    8.Abas Mtemvu
    9.Makongoro Nyerere
    10.Mh Nimrod Nkono.
    Rais wa Tz kwa upande wa ccm atoke hapa!
     
  19. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    ??????????????????hamnaga watu wasafi ccm ni walewale waliokwisha kuzoea kunyonga.
     
  20. Sorrow to Joy

    Sorrow to Joy JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Lowasa
    Rostam
    Chenge
    Karamagi
    Msabaha
    Mramba
    Ngereja
    Makinda
    Sophia Simba
    Mzee wa SMG
     
Loading...